;

Modem Quang E1: MODEL7301

Modem quang E1

MODEL7301 là modem quang E1 có chức năng chuyển đổi tín hiệu E1 sang tín hiệu quang khoảng cách truyền tối đa lên đến 120km đối với cáp quang singlemode, có thể truyền trên cáp quang single mode hoặc multimode. Modem quang thường sử dụng theo cặp ở hai đầu, tín hiệu quang được  chuyển đổi ngược lại thành tín hiệu E1 thông qua thiết bị chuyển đổi thích hợp như G.703 & V.35. Tốc độ của luồng E1 là unframe full 2M, có thể được dùng để truyền tín hiệu video qua luồng E1 unframe.

Đặc điểm chính của modem quang E1

Chuyển đổi giao thức E1(G.703)

Hỗ trợ loop luồng quang và luồng E1

Lựa chọn kết đầu nối ST, FC, SC

Giao diện E1(G.703) hỗ trợ 120 Ohm(RJ-45) và 75 Ohm(BNC)

Cáp quang Multi-mode 2KM, single-mode 20-100KM

Thông số kỹ thuật modem quang E1

Giao diện E1  

Tương thích chuẩn: ITU-TG703, ITU-TG735

Chế độ làm việc: Không đồng bộ

Cổng kết nối: 120 Ohm(RJ-45) và 75 Ohm(Cáp đồng trục BNC)

Chế độ hoạt động:  HDB3

Tốc độ cổng E1:  2.048Mbps

Cách ly điện: 1500V

Giao diện quang

Chế độ CMI

Tốc độ truyền  2.048Mbps

Bước sóng       850nm, 1310nm hoặc 1550nm

Cổng kết nối quang     Multi-mode ST, single-mode FC/SC

Khoảng cách truyền    Single-mode: 20, 40, 60, 80, 100, 120km, Multi-mode: 2, 5km

Điều kiện môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -25 đến 70ºC

Nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85ºC

Độ ẩm:  5% đến 95%

Điện áp: 220VAC hoặc 48VDC

Tiêu hao nguồn:  2W

Kích thước: L*W*H 227.4mm*146.3mm*42.6mm

Vỏ:  Nhựa

Trọng lượng:  260g

Ứng dụng Modem quang E1

Thông tin đặt hàng

MODEL7301/2: Modem quang E1, multi-mode, 2Km, 220VAC hoặc 48VDC

MODEL7301/5: Modem quang E1, multi-mode, 5Km, 220VAC hoặc 48VDC

MODEL7301S/20: Modem quang E1, single-mode, 20Km, 220VAC hoặc 48VDC

MODEL7301S/40: Modem quang E1, single-mode, 40Km, 220VAC hoặc 48VDC

MODEL7301S/60: Modem quang E1, single-mode, 60Km, 220VAC hoặc 48VDC

MODEL7301S/80: Modem quang E1, single-mode, 80Km, 220VAC hoặc 48VDC

MODEL7301S/100: Modem quang E1, single-mode, 100Km, 220VAC hoặc 48VDC

 

->Tham khảo thêm Modem quang PDH khác cùng loại mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4et/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8t/

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4en/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8en/

+ Modem quang PDH 4E1 + 1Ethernet  +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-4e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s4m/

+ Modem quang PDH 8E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-8e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s8em/

+ Modem quang PDH 16E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-16e1-2ethernet-rpm-150s16em/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com