;

Modem Quang Frame E1: MODEL7302

Modem quang Frame E1 MODEL7302

MODEL7302 là modem quang Frame E1, được sản xuất bởi công ty 3onedata- china. Là modem chuyển đổi tín hiệu E1 sang tín hiệu quang có thể truyền tối đa lên đến 120KM đối với cáp quang Single-mode. Tùy chỉnh tốc độ luồng E1 frame (E1 n*64K) hoặc un-frame (E1 full 2M), tùy chọn cáp quang single-mode hoặc multi-mode. Modem quang thường được sử dụng theo 1 cặp, 1 model truyền và 1 model nhận. Giao diện E1 có thể kết nối trực tiếp với giao diện E1 của các thiết bị đầu cuối hoặc cổng WAN của MUX.

Đặc điểm chính modem quang FE1

  • Tương thích chuẩn  ITU ( ITU-T G.703, G.704, G.823)
  • Tùy chọn chế độ frame (N*64K) hoặc un-frame (Full 2M)
  • Tùy chỉnh tốc độ luồng E1
  • Giao diện RJ45 120Ω hoặc BNC 75Ω
  • Hỗ trợ loop back analog/digital cục bộ
  • Hỗ trợ chức năng loop back từ xa
  • Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã ngẫu nhiên, thuận lợi khi kiểm tra luồng quang
  • Khoảng cách truyền lên tới 120km với cáp quang single-mode
  • Có khả năng truyền thông tin với Modem quang V.35, Ethernet
  • Đèn LED báo tình trạng mạng làm việc.
  • Tùy chọn stand alone hoặc gắn Rack 19inch
  • Nguồn 220V AC  hoặc –48V DC
  • Khung gắn hỗ trợ nguồn kép, có tản nhiệt, nâng cao độ tin cậy cho hệ thống.

Thông số kỹ thuật Modem quang Frame E1

Giao diện E1  

Chuẩn  ITU-TG703, ITU-TG735

Chế độ làm việc:  Không đồng bộ

Cổng kết nối: 120 Ohm(RJ-45) và 75 Ohm(Cáp đồng trục BNC)

Cấu trúc khung: Frame CCS(PCM31)/ CAS(PCM30)

Tốc độ cổng E1:  N×64Kbps (N=1~31) hoặc 2.048Mbps

Cách ly điện: 1500V

Giao diện quang

Chế độ: CMI

Tốc độ truyền:  2.048Mbps

Bước sóng:  850nm, 1310nm hoặc 1550nm

Cổng kết nối quang:  Multi-mode ST, single-mode FC/SC

Khoảng cách truyền: Single-mode: 20, 40, 60, 80, 100, 120km, Multi-mode: 2, 5km

Đèn báo hiệu: Chỉ  thị tình trạng hoạt động của nguồn, loopback và kiểm tra code ngẫu nhiên, cảnh báo lỗi code, cảnh báo luồng tín hiệu ngoài  khung etc.

Điều kiện môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -25 đến 70ºC

Nhiệt độ lưu trữ: -20 đến 80ºC

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Nguồn nuôi: 220VAC hoặc 48VDC

Tiêu hao nguồn: 2W

Kích thước:         

Khuôn vỏ:  Kim loại

L*W*H 140mm*210mm*42mm

Cài đặt Rack: Chuẩn 19 inch 4.5U

Ứng dụng modem Quang FE1

Thông Tin Đặt Hàng

MODEL7302/2: Modem quang FE1 N*64Kbps(N=1-32)  (E1: RJ-45+ BNC), MM 2Km

MODEL7302/5: Modem quang FE1 N*64Kbps(N=1-32)  (E1: RJ-45+ BNC), MM 5Km

MODEL7302S/20: Modem quang FE1 N*64Kbps(N=1-32)  (E1: RJ-45+ BNC), SM 20Km

MODEL7302S/40: Modem quang FE1 N*64Kbps(N=1-32)  (E1: RJ-45+ BNC), SM 40Km

MODEL7302S/60: Modem quang FE1 N*64Kbps(N=1-32)  (E1: RJ-45+ BNC), SM 60Km

MODEL7302S/80: Modem quang FE1 N*64Kbps(N=1-32)  (E1: RJ-45+ BNC), SM 80Km

MODEL7302S/100: Modem quang FE1 N*64Kbps(N=1-32)  (E1: RJ-45+ BNC), SM 100Km

MODEL7302S/120: Modem quang FE1 N*64Kbps(N=1-32)  (E1: RJ-45+ BNC), SM 120Km

 

->Tham khảo thêm Modem quang PDH khác cùng loại mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4et/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8t/

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4en/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8en/

+ Modem quang PDH 4E1 + 1Ethernet  +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-4e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s4m/

+ Modem quang PDH 8E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-8e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s8em/

+ Modem quang PDH 16E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-16e1-2ethernet-rpm-150s16em/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com