;

Modem Quang E1: BD-OP-E1

Modem quang E1

BD-OP-E1 là modem quang E1 được sản xuất bởi công ty Baudcom – china, nó giúp chuyển đổi tín hiệu E1 sang tín hiệu quang, khoảng cách truyền tối đa lên đến 120Km đối với cáp quang Singlemode. Định dạng luồng E1 full 2M (Frame E1).

Đặc điểm Modem quang E1

1: Thiết kế theo chip IC bản quyền

2: Cung cấp 3 chức năng loop: local (ANA), loop to remote (DIG), command loop (REM).

3: Chức năng kiểm tra mã PBRS, thuận tiện cho việc kiểm tra , cài đặt thiết bị

4: Điều chỉnh tốc độ thiết bị đầu cuối từ xa khi thiết bị ở trạng thái đồng hồ chính

5: Nguồn cấp 220VAC hoặc 48VDC

6: Có thể hỗ trợ cấu hình SNMP với thiết bị gắn RACK tập trung 19inch 1U.

Thông số Modem quang E1

 Cổng E1:

Tốc độ: 2.048Mbps.

Mã hóa E1: HDB3

Trở kháng E1: 75ohm hoặc 120ohm

Tương thích chuẩn: G.703, G.742 và G.823.

Cổng quang:

Giao diện kết nối quang: SC/FC

Bước sóng quang:  FP1310 nm /DFB1550nm+/-50/40nm

Độ nhậy truyền: -9dBm/-5dBm

Độ nhậy nhận: >-6dBm

Độ nhậy nhận quang: <-36 (BER<10 -10):

Dải nhận rộng: >-30dB

Mã hóa quang: NRZ

Bước sóng quang: 9/125 um

Quảng cách truyền quang: SM 20Km, SM 40Km, SM 60 Km, SM 120Km

Kích thước: 210mm (W) * 140mm (L) * 30mm (h)

Môi trường làm việc

Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 50°C

Độ ẩm trung bình: ≤95%

Nguồn điện: -48VDC (-36V~-72V) hoặc 220VAC (175V~265V)

Tiêu thụ: <5W

Thông tin đặt hàng

BD-OP-E1/AC                       Modem quang E1, Quang SC Singlemode Duplex 20Km, 220VAC

BD-OP-E1/DC                       Modem quang E1, Quang SC Singlemode Duplex 20Km, 48VDC

BD-OP-E1/R/AC+DC            Modem quang E1, Quang SC Singlemode Duplex 20Km, 220VAC + 48VDC, Rackmount 19inch 1U

Ứng dụng Modem quang E1

 

->Tham khảo thêm các loại: Modem Quang PDH, Modem Quang E1, Modem Quang Frame E1, Modem Quang V.35

https://switchquang.com/category_products/modem-quang-pdh/

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4et/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8t/

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4en/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8en/

+ Modem quang PDH 4E1 + 1Ethernet  +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-4e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s4m/

+ Modem quang PDH 8E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-8e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s8em/

+ Modem quang PDH 16E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-16e1-2ethernet-rpm-150s16em/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com