;

Modem quang PDH 8E1+4ETHERNET (Quang 1+1): RPM-150S8ET

Modem quang PDH 8E1+4Ethernet: RPM-150S8ET

Modem quang PDH RPM-150S8ET là modem quang pdh chuyển đổi tín hiệu 8E1 + 4Ethernet 10/100Mbps + 1hotline + 1Rs232 sang quang của hãng Humanity – china sản xuất. Cổng quang dự phòng 1+1,  khoảng cách truyền quang tối đa lên đến 120km. Nguồn cấp AC hoặc DC hoặc đồng thời 2 nguồn AC hoặc 2 nguồn DC. Modem quang PDH RPM-150S8T thường được sử dụng trong các hệ thống truyền dẫn của các nhà cung cấp dịch vụ viễn thông, các trung tâm lưới điện, các trạm kết nối A0, A2 … Được thiết kế tiêu thụ điện năng thấp, độ ổn định cao, dễ dàng sử dụng.

Đặc điểm chính Modem quang PDH 8E1+4ETH

1: Hỗ trợ chế độ ALS

2: Cổng quang dự phòng 1+1

3: Tùy chọn quản lý SNMP, NMS, WEB, 4 cổng Ethernet, 1 phone …

4: Hỗ trợ chức năng loopback E1, dễ dàng cài đặt vận hành

5: Cổng quản lý Rs232

6: Thiết kế chuẩn 19inch 1U.

Thông số kỹ thuật Modem quang PDH 8E1+4ETH

 Cổng Quang:

Tốc độ truyền: 150Mb/s

Mặc định: cổng quang FC Simplex, 40Km 1310nm

Hỗ trợ chế độ dự phòng: 1+1

Độ nhạy thu: -34dBm đến -8dBm

Cổng truyền quang : Single/ Multi-mode

Giao diện quang : Single fiber hoặc duplex

Đầu nối quang : FC/SC/ST

Bước sóng quang : 850nm/1310nm/1550nm

Khoảng cách truyền: 2Km/40Km/60Km/120Km

Cổng E1:

Số cổng 8E1

Tốc độ : 2.048Mb/s , ±50ppm

Trở kháng: 75Ω(BNC) / 120Ω(RJ45)

Tương thích chuẩn: ITU-T G.703, G.742, G.823 , G7042

Mã hóa: HDB3

Cổng Ethernet:

Bảng địa chỉ MAC: 1024

Độ dài khung nhỏ nhất: 64 bytes

Độ dài khung tối đa: 1916 bytes

Thời gian chuyển đổi địa chỉ MAC: 5phut

Tương thích chuẩn giao thức IEEE802.3, chế độ làm việc full/half duplex

Tự động tương thích 10/100M

Chế độ làm việc: full/half duplex

Tự động kết nối MDI/MDIX

Giao diện kết nối: RJ-45

Hỗ trơ VLAN

Tùy chọn Order wire phone:

Chuẩn: 2-wire phone set

Băng thông: 64Kbps

Mã hóa: PCM

Tùy chọn chức năng order wire phone

Kết nối: RJ11

LED chỉ thị:

F1,F2: Cổng quang 1 hoặc 2 được sử dụng

ALR: cảnh báo cục bộ và từ xa

NOP: không có cảnh báo quang

LOF: mất đồng bộ quang

IE-3, IE-6: cảnh báo lỗi mã

LOS1~LOS8 for 1~8E1: Lỗi tín hiệu E1

PLED1, PLED2: nguồn

ALARM/MUTE: âm thanh

Giao diện RS232: giao diện RJ45

Môi trường làm việc

Chế độ dự phòng 1+1

Nguồn AC+AC, AC+DC hoặc DC+DC

Nhiệt độ hoạt động: – 10~60°C

Độ ẩm trung bình: ≤95%(25℃)

Mô hình ứng dụng

 

->Tham khảo thêm Modem quang PDH khác cùng loại mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4et/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8t/

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4en/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8en/

+ Modem quang PDH 4E1 + 1Ethernet  +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-4e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s4m/

+ Modem quang PDH 8E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-8e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s8em/

+ Modem quang PDH 16E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-16e1-2ethernet-rpm-150s16em/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com