;

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M: OPT-2200 Series

Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit OPT-2200

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2200 là bộ chuyển đổi 2 cổng Gigabit (1 cổng Quang + 1 cổng Ethernet). Chuyển đổi tín hiệu cáp quang sang Fast Ethernet (10/100/1000M) và ngược lại. Giúp mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. Thiết kế đơn giản, dễ sử dụng, cài đặt treo tường hoặc bắt Rack 19inch 2U.

Thiết kế đơn giản, không có quạt, tiêu thụ điện năng thấp, khoảng nhiệt độ làm việc rộng.

Chức năng chính:

Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x

Hỗ trợ cài đặt trong Rack tập trung 19inch 2U

Mở rộng khoảng cách truyền cáp quang từ 0.5km (multimode) đến 120km (singlemode)

Chế độ làm việc (HDX/FDX),Tự động kết nối MDI/MDI-X

Đèn LED’s giúp theo giõi tình trạng hoạt động của thiết bị TX,FX LINK/ACT, POWER,100M

Mở rộng nguồn cấp

Hỗ trợ 9K Jumbo frame

Hỗ trợ chức năng LFP

Tương thích chuẩn FCC Class A & CE

Thông số kỹ thuật:

Giao diện

1 cổng Ethernet (RJ45) 10/100/1000Base-Tx

1 cổng Quang (1×9) 1000Base-Fx

Cổng quang

Bước sóng singlemode: 1310nm, 1550nm , Multimode 850nm

Khoảng cách truyền lên đến 120km;

Tùy chọn đầu nối: SC/PC, ST/PC, FC/PC

Lõi quang: singlemode 8.3um, 8.7um, 9um and10um, Multimode 50, 62.5 and 100um

Cổng Ethernet

Tương thích chuẩn: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x

Tốc độ: 10/100/1000Mbps, chế độ làm việc Full-Duplex and Half-Duplex

Đầu nối: RJ-45; tự động kết nối MDI/MDI-X

LED chỉ thị: Power, FDX, Status, Speed, FX Link/Act, TX Link/Act

Nguồn nuôi: Input: 5VDC, 1A

Khuôn vỏ:

Vỏ: Kim loại

Kích thước: 94.0 x 70.0 x 26.0mm(D x W x H)

Trọng lượng: 0.28Kg

Điều kiện môi trường:

Nhiệt độ hoạt động: 0°Cto 50°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°Cto 70°C

Độ ẩm trung bình: 10% to 90% RH

Độ ẩm lưu trữ: 5% to 90% RH

Thông tin đặt hàng:

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Multimode SC 500M OPT-2200/500M

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Singlemode SC 25KM OPT-2200S/25KM

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Singlemode SC 40KM OPT-2200S/40KM

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Singlemode SC 60KM OPT-2200S/60KM

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Singlemode SC 80KM OPT-2200S/80KM

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Singlemode SC 100KM OPT-2200S/100KM

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Singlemode SC 120KM OPT-2200S/120KM

 

->Tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi quang điện

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp công nghiệp POE

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-poe/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet Modbus Gateway

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-ethernet-modbus-gateway/

+ Bộ chuyển đổi CAN bus sang quang, RS232/485/422, Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-can-sang-rs232485422/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com