;

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100M Model: 1200 Series

Bộ chuyển đổi quang điện 

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1200 là bộ chuyển đổi 3 cổng 100M (1 cổng Quang + 2 cổng Ethernet). Chuyển đổi tín hiệu cáp quang sang Fast Ethernet (10/100M) và ngược lại. Giúp mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. Thiết kế đơn giản, dễ sử dụng, cài đặt treo tường hoặc bắt Rack 19inch 2U.

Thiết kế đơn giản, không có quạt, tiêu thụ điện năng thấp, khoảng nhiệt độ làm việc rộng.

Chức năng chính:

Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F

Tự động kết nối MDI / MDI-X, tương thích 10M / 100M

Hỗ trợ Full / Half duplex, chế độ truyền điểm tới điểm

Nguồn input 220VAC, -48VDC, out put 5VDC

Cắm là chạy, dễ sử dụng, lắp đặt

Có thể cài đặt trong Rack 19inch 2U

Thông số kỹ thuật:

Cổng Ethernet: 10/100Base-T(X), RJ45, automatic flow control, full/half duplex mode, MDI/MDI-X autotunning

Cổng Quang: 

Chuẩn: 100Base-FX

Tùy chọn kết nối quang: SC/ST/FC

Khoảng cách truyền: Multimode: 2km, Single mode: 20/40/60/80/100/120km

Cáp quang: Multimode: 50/125μm or 62.5/125μm, Single mode: 8.3/125μm, 8.7/125μm, 9/125μm or 10/125μm

Bước sóng truyền quang: Multimode: 1310nm, Single mode: 1310nm or 1550nm

LED chỉ thị: 

Port indicator, power supply indicator

Khuôn vỏ:

Vỏ: Kim loại

Màu sắc: Trắng

Kích thước: 70.6mm×26mm×94mm (nguồn ngoài), 115mm×30mm×173.2mm (nguồn trong)

Cài đặt: treo tường, Dinl-rail, bắt Rack

Điều kiện môi trường:

Nhiệt độ hoạt động: -10°C đến 60°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°C đến 70°C

Độ ẩm trung bình: 10% đến 90% RH

Thông tin đặt hàng:

MODEL1200-5VDC              Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang + 2 cổng Ethernet 10/100Mbps, 5VDC

MODEL1200-220VAC          Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang + 2 cổng Ethernet 10/100Mbps, 220VAC

MODEL1200-48VDC           Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng quang + 2 cổng Ethernet 10/100Mbps,-48VDC

 

->Tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi quang điện

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp công nghiệp POE

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-poe/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet Modbus Gateway

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-ethernet-modbus-gateway/

+ Bộ chuyển đổi CAN bus sang quang, RS232/485/422, Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-can-sang-rs232485422/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com