;

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M: DYS1100 Series

Bộ chuyển đổi quang điện DYS1100

Bộ chuyển đổi quang điện DYS1100 là bộ chuyển đổi 2 cổng 100M, chuyển đổi tín hiệu quang sang Ethernet (10/100M) và ngược lại.  Giúp mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. Thiết kế đơn giản, dễ sử dụng, cài đặt treo tường hoặc bắt Rack 19inch 2U.

Chức năng chính:

Hỗ trợ tự động kết nối cổng UTP 10M/100M, chế độ làm việc Full Duplex or Half Duplex.

Tự động kết nối MDI/MDI-X

Hỗ trợ chức năng (LFP): Khi cổng UTP hoặc cổng quang lỗi, Bộ chuyển đổi ngừng liên kết

Tùy chọn giao diện kết nối quang: SC, ST or FC, singlemode / multimode

Hỗ trợ quản lý gói tin 1600 bytes

Chế độ làm việc: lưu trữ, chuyển tiếp

Mạch trong giúp giảm thiệt hại đáng kể do sét đánh

Tùy chọn nguồn nuôi

Thông số kỹ thuật:

Tương thích chuẩn:IEEE802.3u、10/100Base-TX and 100Base-FX;

Bảng địa chỉ MAC: 1K

Bộ đệm data: Built-in 128Kbyte RAM .

Kết nối: Cổng ethernet RJ-45, 10/100Mbps;  Cổng quang: ST/SC/FC, 100Mbps

Cáp kết nối cable CAT 5 (tối đa lên đến 100m)

Quang Multimode: 50/125, 62.5/125μm(tối đa 2km đến 5km)

Quang Singlemode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm(tối đa 20 đến 120km)

Full Duplex: tương thích chuẩn IEEE802.3x

Half Duplex: back pressure

LED chỉ thị: Power, FX SD, FX Link/Act, TX 100, TX FDX, TX Link/Act.

Nguồn nuôi: AC 170 ~ 240V, DC 5V.

Nhiệt độ lưu trữ: 0 ~ 70℃

Độ ẩm trung bình: 5 ~ 90%

Kích thước chuẩn:  26×70×93mm

Thông tin đặt hàng:

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Multimode 850/1310nm SC 2KM DYS-DM-2

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Multimode 850/1310nm SC 5KM DYS-DM-5

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Singlemode 1310nm SC 25KM DYS-DS-25

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Singlemode 1310nm SC 40KM DYS-DS-40

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Singlemode 1310nm SC 60KM DYS-DS-60

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Singlemode 1310nm SC 80KM DYS-DS-80

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Singlemode 1310nm SC 100KM DYS-DS-100

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Singlemode 1310nm SC 120KM DYS-DS-120

 

->Tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi quang điện

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp công nghiệp POE

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-poe/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet Modbus Gateway

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-ethernet-modbus-gateway/

+ Bộ chuyển đổi CAN bus sang quang, RS232/485/422, Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-can-sang-rs232485422/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com