;

Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet ES-0501

Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet ES-0501

ES-0501 là dòng thiết bị chuyển mạch switch công nghiệp không có chức năng quản lý, cắm là chậy (plug and play), gồm 1 cổng quang tùy chọn SC hoặc ST và 4 cổng Ethernet 10/100Base-TX, cổng quang mở rộng lên đến 30KM. Được thiết kế để hoạt động trong những môi trường có khí hậu khắc nhiệt, độc hại, chịu được nhiệt độ cao, áp suất lớn.

Chức năng chính

Thiết kế gồm 4 cổng Ethernet

1 cổng quang tùy chọn SC hoặc ST, singlemode hoặc multimode

Nguồn nuôi dự phòng, 12~48VDC

Rơle cảnh báo nguồn đầu ra

Thiết kế theo chuẩn bảo vệ IP30

Lắp đặt Din-Rail hoặc treo tường

Nhiệt độ hoạt động: – STD: -10°C ~ 65°C, EOT: -40°C ~ 75°C

Switch công nghiệp ES-0501

Tương thích chuẩn: IEEE 802.3 10BaseT Ethernet IEEE 802.3u 100BaseTX Fast Ethernet

Cơ chế: lưu trữ và chuyển tiếp

Giao thức: CSMA/CD

Điều khiển luồng: IEEE 802.3x flow control, back pressure flow control

Switch Architecture Back-Plane: Non-Blocking Switching Fabric

Tốc độ truyền: 14,880pps for Ethernet Port 148,800pps for Fast Ethernet Port

Bộ nhớ đệm: 448Kbits

Kích thước bảng địa chỉ MAC: 2K

Giao diện kết nối switch

Cổng RJ45: 4 cổng Ethernet 10/100BaseT(X), tự động đàm phám, chế độ Full/Half duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X

Cổng quang: 1cổng 100Fx  tùy chọn SC/ST

Multi-mode (2Km) – 50/125um hoặc 62.5/125um

Single-mode (30Km) – 9/125um or 10/125um

LED chỉ thị: Power 1, Power 2, Fault Ethernet Ports: On-Link/Flash-data transmitting Fiber Ports: On-Link/Flash-data transmitting

Bước sóng quang: 1310nm

Cáp mạng:

10BaseT: 2-pair UTP/STP Cat. 3, 4, 5 cable EIA/TIA-568 100-ohm (100m)

100BaseTX: 2-pair UTP/STP Cat. 5 cable EIA/TIA-568 100-ohm (100m)

Nguồn cấp

Nguồn điện: 12~48VDC, nguồn dự phòng

Bảo vệ quá tải: Present(Slow-Blow Fuse)

Giao diện nguồn: 1 khối terminal 6 chân, có thể tháo rời

Bảo vệ phân cực nguồn: Present

Tiêu hao nguồn: đầy tải 5 Watts

Relay tiếp điểm: 24 VDC, 1A resistive

Kích cỡ

Khuôn vỏ: hợp kim, bảo vệ theo chuẩn IP30

Kích thước: 30 x 142 x 99 mm (W x H x D)

Trọng lượng: Unit Weight: 0.5kg, Shipping Weight: 0.7kg

Lắp đặt: treo tường, Din-rail

Môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc: STD: -10°C đến 65°C ; EOT: -40°C đến 75°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến 85°C

Độ ẩm trung bình: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn công nghiệp switch

EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, CE EN55022/EN61000-6-4 Class A

EMS: CE EN55024/EN61000-6-2 Class A: IEC61000-4-2 (ESD), IEC61000-4-3 (RS), IEC61000-4-4 (EFT), IEC61000-4-5 (Surge), IEC61000-4-6 (CS), IEC61000-4-8 (Magnetic Field)

Phép thử Rơi: IEC60068-2-32

Phép thử Sóc: IEC60068-2-27

Phép thử Rung: IEC60068-2-6

Tuân theo: RoHS

Safety: UL 508, ISA 12.12.01

Compliance: NEMA TS2 (ITS)–EoT version

Bảo hành: 5 năm

Thông tin đặt hàng

ES-0501-M                 Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet Multimode 2KM

(4*10/100Tx + 1*100Fx (SC Connector, Multi-mode, 2km/1310nm, nhiệt độ -10°C đến 75°C)

ES-0501-M-T              Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet Multimode 2KM

(4*10/100Tx + 1*100Fx (SC Connector, Multi-mode, 2km/1310nm, nhiệt độ -40°C đến 75°C)

ES-0501-ST                Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet Multimode 2KM

(4*10/100Tx + 1*100Fx (ST Connector, Multi-mode, 2km/1310nm, nhiệt độ -10°C đến 75°C)

ES-0501-ST-T             Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet Multimode 2KM

(4*10/100Tx + 1*100Fx (ST Connector, Multi-mode, 2km/1310nm, nhiệt độ -40°C đến 75°C)

ES-0501-S3                 Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet Singlemode 30KM

(4*10/100Tx + 1*100Fx (SC Connector, Single-mode, 30km/1310nm, nhiệt độ -10°C đến 75°C)

ES-0501-S3-T             Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet Singlemode 30KM

(4*10/100Tx + 1*100Fx (SC Connector, Single-mode, 30km/1310nm, nhiệt độ -40°C đến 75°C)

ES-0501-STS3            Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet Singlemode 30KM

(4*10/100Tx + 1*100Fx (ST Connector, Single-mode, 30km/1310nm, nhiệt độ -10°C đến 75°C)

ES-0501-STS3-T         Switch công nghiệp 1 cổng quang + 4 cổng Ethernet Singlemode 30KM

(4*10/100Tx + 1*100Fx (ST Connector, Single-mode, 30km/1310nm, nhiệt độ -40°C đến 75°C)

 

->Tham khảo thêm các switch công nghiệp POE, Switch công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Switch POE công nghiệp 8 cổng POE + 2 cổng giga combo uplink

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-poe-gigabit-ips-1202-sfp/

+ Switch POE công nghiệp 8 cổng POE gigabit

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-8-cong-poe-gigabit-ips-0800/

+ Switch POE công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

https://switchquang.com/products/switch-poe-cong-nghiep-ips-0602-m/

+ Switch POE công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang

https://switchquang.com/products/switch-poe-cong-nghiep-ips-0501-m-24/

+ Switch POE công nghiệp 24 cổng POE + 2 cổng giga combo uplink

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-26-cong-gigabit-ies-2602-2c/

+ Switch POE công nghiệp 20 cổng POE + 4 cổng quang giga SFP

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-20-cong-gigabit-ies-2004-sfp/

+ Switch POE công nghiệp 16 cổng POE gigabit

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-16-cong-giga-ethernet-ies-1600g/

+ Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-8-cong-ethernet-es-0800/

+ Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-5-cong-ethernet-es-0500/

+ Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-5-cong-ethernet-ies-05/

+ Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-6-cong-ethernet-ies-0600/

+ Switch công nghiệp 2 cổng quang + 4 cổng ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-2-cong-quang-4-cong-ethernet/

+ Switch công nghiệp 2 cổng quang + 6 cổng ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-2-cong-quang-6-cong-ethernet/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com