;

Switch POE công nghiệp IPS-0602-M

Switch POE công nghiệp IPS-0602-M

4 cổng Ethernet 10/100Tx tương thích chuẩn POE+ 802.3at

2 cổng quang 100Fx – tùy chọn đầu nối SC/ST (Multi/Single Mode)

Cấu hình: Web GUI, Serial Console, CLI Command

Hỗ trợ mạng dự phòng: G.8032 ERPS,RSTP,MSTP

Hỗ trợ IGMP v1/v2, lên đến 256 nhóm

Hỗ trợ IEEE802.1p QoS and CoS/ToS

Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, SNMP v1/v2c/v3

PoE Ping Alarm function for PoE ports power recycle

Cài đặt hệ thống cảnh báo tự động qua email

Nguồn nuôi dự phòng: 48-55VDC

Thiết kế theo chuẩn bảo vệ IP30

Lắp đặt treo tường, Din-Rail

Nhiệt độ hoạt động: – STD: -10°C ~ 65°C, EOT: -40°C ~ 75°C

Switch POE công nghiệp

Tương thích chuẩn:

IEEE 802.3 10BaseT Ethernet

IEEE 802.3u 100BaseTX Fast Ethernet

IEEE 802.3af/at Power over Ethernet

IEEE 802.1d STP (Spanning Tree Protocol)

IEEE 802.1w RSTP (Rapid Spanning Tree Protocol)

IEEE 802.1s MSTP (Multiple Spanning Tree Protocol)

ITU-T G.8032 / Y.1344 ERPS (Ethernet Ring Protection Switch)

IEEE 802.1Q Virtual Local Area Network (VLAN)

IEEE 802.1p QoS/CoS Protocol for Traffic Prioritization

IEEE 802.1X Network Authentication

Cơ chế: lưu trữ và chuyển tiếp

Giao thức: CSMA/CD, IGMP v1/v2, SNMP v1/v2c/v3, TFTP, SNTP, SMTP, RARP, RMON, Syslog

Điều khiển luồng: IEEE 802.3x flow control, back pressure flow control

Hiệu xuất làm việc switch POE

Bộ nhớ đệm: 1Mbits

MAC Table size: 8K địa chỉ MAC

Nhóm IGMP: lên đến 256 nhóm

Quản lý mạng

Mạng dự phòng: STP/RSTP/MSTP, Port Trunk with LACP, ERPS(﹤50ms)

Cấu hình: Web-based, Telnet, Console, Cisco-like CLI, TFTP, SSH, SSL, SNMP v1/v2c/v3, RMON, USB

Chức năng phần mềm:

QoS – CoS, ToS/Diffserv mapping, SPQ/WRR queuing

802.1Q Virtual Local Area Network(VLAN)

IGMP Snooping, IGMP query

DHCP Client/Server/Relay with Option 82

 Internet Protocol Version 6 (IPv6)

Port Status, Statistics, Monitoring, Security

PoE Status, Monitoring, Ping Alarm, Scheduling

Port Mirror, uPnP, Modbus TCP

Chức năng bảo vệ:

Static MAC address

802.1X authentication, RADIUS

SNMP v3 encrypted authentication and access

Giao diện kết nối switch

Cổng RJ45: 4 cổng POE+ 10/100BaseTx, tự động tương thích, chế độ Full/Half duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X

Chân kết nối POE: V+, V+, V-, V-, for pin 1, 2, 3, 6 (Endspan, MDI Alternative A)

Cổng quang: 2 cổng 100Fx tùy chọn SC/ST

Bước sóng quang: 1310nm (Multi-mode/Single-mode)

LED chỉ thị:

Power 1, Power 2, Master, Ring,

Fault Ethernet Ports: Speed/Link/Active

PoE : On-connected to PD devices Fixed

Fiber Port: Link/Active

Cổng quản lý RS232: 1 cáp RS232 chuyển đổi 232- RJ45, tốc độ 115200bps,8,N,1

Configuration Backup: 1*USB 2.0 (Type-A) for configuration backup/restore

Cáp kết nối mạng:

10BaseT: 2-pair UTP/STP Cat. 3, 4, 5 cable EIA/TIA-568 100-ohm (100m)

100BaseTX: 2-pair UTP/STP Cat. 5 cable EIA/TIA-568 100-ohm (100m)

Cáp kết nối quang :

Multi-mode cable – 50/125um or 62.5/125um,

Single-mode cable – 9/125um or 10/125um

Nguồn cấp

Nguồn điện: nguồn đôi dự phòng, 48~55VDC

Bảo vệ quá tải: Present(Slow-Blow Fuse)

Giao diện kết nối nguồn: 1 khối terminal đầu cuối 6 chân

Bảo vệ đảo chiều nguồn

Công suất tối đa: 30W/ 1 cổng POE

Tiêu hao nguồn: 10 Watts cho hệ thống

Tối đa nguồn: 90W@12VDC, 120W@24-55VDC

Max. PoE Power Budget: 120W

Kích cỡ

Khuôn vỏ: hợp kim, bảo vệ theo chuẩn IP30

Kích thước: 46 x 142 x 99 mm

Trọng lượng: Unit Weight: 0.68kg, Shipping Weight: 1.08kg

Lắp đặt: Din-Rail, treo tường

Môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc: STD: -10°C đến 65°C; EOT: -40°C đến 75°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến 85°C

Độ ẩm trung bình: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn công nghiệp switch

EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, CE EN55022/EN61000-6-4 Class A

EMS: CE EN55024/EN61000-6-2 Class A: IEC61000-4-2 (ESD), IEC61000-4-3 (RS), IEC61000-4-4 (EFT), IEC61000-4-5 (Surge), IEC61000-4-6 (CS), IEC61000-4-8 (Magnetic Field)

Phép thử Rơi: IEC60068-2-32

Phép thử Sóc: IEC60068-2-27

Phép thử Rung: IEC60068-2-6

Tuân theo: RoHS

Safety: UL 61010-1, UL 61010-2-201

Compliance: NEMA TS2 (ITS)–EoT version

Bảo hành: 5 năm

Thông tin đặt hàng switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

IPS-0602-M                4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, multi-mode, 2km, 1310nm, SC Connector

IPS-0602-M-T             4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, multi-mode, 2km, 1310nm, SC Connector, Extended Operating Temperature: -40° to 75° C

IPS-0602-ST               4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, multi-mode, 2km, 1310nm, ST Connector

IPS-0602-ST-T            4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, multi-mode, 2km, 1310nm, ST Connector, Extended Operating Temperature: -40° to 75° C

IPS-0602-S1               4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 10km, 1310nm, SC Connecto

IPS-0602-S1-T            4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 10km, 1310nm, SC Connector, Extended Operating Temperature: -40° to 75° C

IPS-0602-STS1           4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 10km, 1310nm, ST Connector

IPS-0602-STS1-T       4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 130km, 1310nm, ST Connector, Extended Operating Temperature: -40° to 75° C

IPS-0602-S3               4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 30km, 1310nm, SC Connector

IPS-0602-S3-T            4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 30km, 1310nm, SC Connector, Extended Operating Temperature: -40° to 75° C

IPS-0602-STS3           4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 30km, 1310nm, ST Connector

IPS-0602-STS3-T       4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 30km, 1310nm, ST Connector, Extended Operating Temperature: -40° to 75° C

IPS-0602-S6               4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 60km, 1310nm, SC Connector

IPS-0602-S6-T            4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 60km, 1310nm, SC Connector, Extended Operating Temperature: -40° to 75° C

IPS-0602-STS6           4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 60km, 1310nm, ST Connector

IPS-0602-STS6-T       4*10/100Tx with PoE-PSE (30W/Port) + 2*100Fx, single-mode, 60km, 1310nm, ST Connector, Extended Operating Temperature: -40° to 75° C

 

->Tham khảo thêm các switch công nghiệp POE, Switch công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Switch POE công nghiệp 8 cổng POE + 2 cổng giga combo uplink

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-poe-gigabit-ips-1202-sfp/

+ Switch POE công nghiệp 8 cổng POE gigabit

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-8-cong-poe-gigabit-ips-0800/

+ Switch POE công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

https://switchquang.com/products/switch-poe-cong-nghiep-ips-0602-m/

+ Switch POE công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang

https://switchquang.com/products/switch-poe-cong-nghiep-ips-0501-m-24/

+ Switch POE công nghiệp 24 cổng POE + 2 cổng giga combo uplink

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-26-cong-gigabit-ies-2602-2c/

+ Switch POE công nghiệp 20 cổng POE + 4 cổng quang giga SFP

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-20-cong-gigabit-ies-2004-sfp/

+ Switch POE công nghiệp 16 cổng POE gigabit

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-16-cong-giga-ethernet-ies-1600g/

+ Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-8-cong-ethernet-es-0800/

+ Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-5-cong-ethernet-es-0500/

+ Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-5-cong-ethernet-ies-05/

+ Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-6-cong-ethernet-ies-0600/

+ Switch công nghiệp 2 cổng quang + 4 cổng ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-2-cong-quang-4-cong-ethernet/

+ Switch công nghiệp 2 cổng quang + 6 cổng ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-2-cong-quang-6-cong-ethernet/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com