;

Switch công nghiệp 20 cổng Gigabit IES-2004-SFP

Switch công nghiệp 20 cổng Gigabit IES-2004-SFP

IES-2004-SFP là dòng thiết bị chuyển mạch switch công nghiệp không có chức năng quản lý, cắm là chậy (plug and play), gồm 20 cổng Gigabit trong đó 16 cổng Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-TX và 4 cổng quang SFP Gigabit, có xuất xứ Taiwan. Được thiết kế để hoạt động trong những môi trường có khí hậu khắc nhiệt, độc hại, chịu được nhiệt độ cao, áp suất lớn.

Chức năng chính

16 cổng gigabit Ethernet 10/100/1000Base-TX

4 cổng quang SFP 10/100/1000

Nguồn nuôi dự phòng, 12~48VDC

Đã thử nghiệm ở môi trường công nghiệp cấp độ EMS độ nhạy cảm điện từ tốt

Thiết kế theo chuẩn bảo vệ IP30

Lắp đặt Din-Rail hoặc treo tường

Nhiệt độ hoạt động: – STD: -10°C ~ 65°C, EOT: -40°C ~ 75°C

Switch công nghiệp IES-2004-SFP

Tương thích chuẩn: IEEE 802.3 10BaseT Ethernet IEEE 802.3u 100BaseTX Fast Ethernet IEEE 802.3ab 1000BaseT IEEE 802.3z 1000Base-X Gigabit Fiber

Cơ chế: lưu trữ và chuyển tiếp

Giao thức: CSMA/CD

Điều khiển luồng: IEEE 802.3x flow control, back pressure flow control

Hiệu xuất làm việc switch công nghiệp

Switch Architecture: Back-Plane: Non-Blocking Switching Fabric

Tốc độ truyền:

14,880pps for Ethernet Port

148,800pps for Fast Ethernet Port

1,488,000pps for Gigabit Ethernet Port

Bộ nhớ đệm: 512Kbytes

Jumbo Frame: 9,216bytes

MAC Table size: 8K

Giao diện kết nối switch

Cổng RJ45: 16 cổng gigabit Ethernet 10/100/1000BaseT(X), tự động đàm phám, chế độ Full/Half duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X

4 cổng quang SFP tốc độ 100/1000Base-FX

LED chỉ thị: Power 1, Power 2, Fault Ethernet Ports: On-Link/Flash-data transmitting SFP: Link/Active

Bước sóng quang: phụ thuộc vào SFP gắn thiết bị

Cáp mạng:

10BaseT: 2-pair UTP/STP Cat. 3, 4, 5 cable EIA/TIA-568 100-ohm (100m)

100BaseTX: 2-pair UTP/STP Cat. 5 cable EIA/TIA-568 100-ohm (100m)

1000BaseTX: UTP/STP Cat.5/5E cable; EIA/TIA-568 100-ohm (100m)

Cáp quang:

Multi-mode cable – 50/125um or 62.5/125um

Single-mode cable – 9/125um or 10/125um

Nguồn cấp

Nguồn điện: 12~48VDC, nguồn dự phòng

Bảo vệ quá tải: Present(Slow-Blow Fuse)

Giao diện nguồn: 1 khối terminal 6 chân, có thể tháo rời

Bảo vệ phân cực nguồn: Present

Tiêu hao nguồn: đầy tải 16 Watts

Relay tiếp điểm: 24 VDC, 1A resistive

Kích cỡ

Khuôn vỏ: hợp kim, bảo vệ theo chuẩn IP30

Kích thước: 67 x 142 x 99 mm (W x H x D)

Trọng lượng: Unit Weight: 1.25kg, Shipping Weight: 1.5kg

Lắp đặt: treo tường, Din-rail

Môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc: STD: -10°C đến 65°C ; EOT: -40°C đến 75°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến 85°C

Độ ẩm trung bình: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn công nghiệp switch

EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, CE EN55022/EN61000-6-4 Class A

EMS: CE EN55024/EN61000-6-2 Class A: IEC61000-4-2 (ESD), IEC61000-4-3 (RS), IEC61000-4-4 (EFT), IEC61000-4-5 (Surge), IEC61000-4-6 (CS), IEC61000-4-8 (Magnetic Field)

Phép thử Rơi: IEC60068-2-32

Phép thử Sóc: IEC60068-2-27

Phép thử Rung: IEC60068-2-6

Tuân theo: RoHS

Thông tin đặt hàng

IES-2004G-SFP          Switch công nghiệp 16 cổng Giga Ethernet + 4 cổng SFP gigabit

(16*10/100/1000Tx + 4*100/1000 SFP Slot, nhiệt độ -10°C đến 75°C)

IES-2004G-SFP-T      Switch công nghiệp 16 cổng Giga Ethernet + 4 cổng SFP gigabit

(16*10/100/1000Tx + 4*100/1000 SFP Slot, nhiệt độ -40°C đến 75°C)

 

->Tham khảo thêm các switch công nghiệp POE, Switch công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Switch POE công nghiệp 8 cổng POE + 2 cổng giga combo uplink

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-poe-gigabit-ips-1202-sfp/

+ Switch POE công nghiệp 8 cổng POE gigabit

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-8-cong-poe-gigabit-ips-0800/

+ Switch POE công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

https://switchquang.com/products/switch-poe-cong-nghiep-ips-0602-m/

+ Switch POE công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang

https://switchquang.com/products/switch-poe-cong-nghiep-ips-0501-m-24/

+ Switch POE công nghiệp 24 cổng POE + 2 cổng giga combo uplink

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-26-cong-gigabit-ies-2602-2c/

+ Switch POE công nghiệp 20 cổng POE + 4 cổng quang giga SFP

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-20-cong-gigabit-ies-2004-sfp/

+ Switch POE công nghiệp 16 cổng POE gigabit

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-16-cong-giga-ethernet-ies-1600g/

+ Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-8-cong-ethernet-es-0800/

+ Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-5-cong-ethernet-es-0500/

+ Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-5-cong-ethernet-ies-05/

+ Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-6-cong-ethernet-ies-0600/

+ Switch công nghiệp 2 cổng quang + 4 cổng ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-2-cong-quang-4-cong-ethernet/

+ Switch công nghiệp 2 cổng quang + 6 cổng ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-2-cong-quang-6-cong-ethernet/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com