;

Bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp IPS-0201

Bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp IPS-0201

Cung cấp 1 cổng Ethernet 10/100Tx tương thích chuẩn PoE+ IEEE 802.3at

1 cổng quang 100Fx, tùy chọn đầu nối SC, FC, ST

Hỗ trợ chức năng LFP (cảnh báo lỗi từ xa)

Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng

Thiết kế gồm các Dip-switch dễ dàng sử dụng

Nguồn nuôi dự phòng 48~55VDC

Tích hợp role cảnh báo sự cố nguồn

Hỗ trợ cài đặt Dinrail, treo tường

Thử nghiệm môi trường công nghiệp cấp độ EMS về độ nhậy cảm điện từ

Nhiệt độ hoạt động: – STD: -10 ° C ~ 70 ° C, EOT: -40 ° C ~ 80 ° C

Công nghệ

Tương thích chuẩn: IEEE 802.3 10BaseT Ethernet IEEE 802.3u 100BaseTX Fast Ethernet IEEE 802.3af/at Power over Ethernet

Cơ chế: lưu trữ và chuyển tiếp

Giao thức: CSMA/CD

Điều khiển luồng: IEEE 802.3x flow control, back pressure flow control

Bộ nhớ: 128Kbits

Giao diện kết nối

Cổng Ethernet: 1 cổng 10/100BaseT(X) PoE+, chế độ Full/Half duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X

Cổng quang: 1 cổng 100Fx tùy chọn SC/ST, sợi quang 50/125um hoặc 62.5/125um Single-mode – 9/125um hoặc 10/125um

Bước sóng quang: Power 1, Power 2, Fault: On/Off Fiber Port: On-Link/Flash-data transmitting Ethernet Port: On-Link/Flash-data transmitting PoE : On-connected to PD device

Bước sóng quang: 1310nm

Nguồn cấp

Nguồn điện: nguồn đôi dự phòng, 48~55VDC

Bảo vệ quá tải: Present(Slow-Blow Fuse)

Giao diện kết nối nguồn: 1 khối terminal đầu cuối 6 chân

Bảo vệ đảo chiều nguồn

Công suất tối đa: 30W/ 1 cổng POE

Tiêu hao nguồn: 2.4 Watts

Relay Contact: 24VDC, 1A resistive

Kích cỡ

Khuôn vỏ: hợp kim, bảo vệ theo chuẩn IP30

Kích thước: 26 x 95 x 75 mm (W x H x D)

Trọng lượng: Unit Weight: 0.3kg, Shipping Weight: 0.4kg

Lắp đặt: Din-Rail, treo tường

Môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc: STD: STD: -10°C ~ 70°C, EOT: -40°C ~ 80°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến 85°C

Độ ẩm trung bình: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn công nghiệp switch

EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, CE EN55022/EN61000-6-4 Class A

EMS: CE EN55024/EN61000-6-2 Class A: IEC61000-4-2 (ESD), IEC61000-4-3 (RS), IEC61000-4-4 (EFT), IEC61000-4-5 (Surge), IEC61000-4-6 (CS), IEC61000-4-8 (Magnetic Field)

Phép thử Rơi: IEC60068-2-32

Phép thử Sóc: IEC60068-2-27

Phép thử Rung: IEC60068-2-6

Tuân theo: RoHS

Bảo hành: 5 năm

Thông tin đặt hàng

Bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp 1 cổng quang + 1 cổng POE

IPS-0201-M               Cổng quang SC Multimode, 2Km

IPS-0201-M-T           Cổng quang SC Multimode, 2Km, nhiệt độ -40°C ~ 80°C

IPS-0201-ST              Cổng quang ST Multimode, 2Km

IPS-0201-ST-T          Cổng quang ST Multimode, 2Km, nhiệt độ -40°C ~ 80°C

IPS-0201-S3              Cổng quang SC singlemode, 30Km

IPS-0201-S3-T          Cổng quang SC singlemode, 30Km, nhiệt độ -40°C ~ 80°C

IPS-0201-STS3         Cổng quang ST singlemode, 30Km

IPS-0201-STS3-T     Cổng quang ST singlemode, 30Km, nhiệt độ -40°C ~ 80°C

 

->Tham khảo thêm các switch công nghiệp POE, Switch công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Switch POE công nghiệp 8 cổng POE + 2 cổng giga combo uplink

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-poe-gigabit-ips-1202-sfp/

+ Switch POE công nghiệp 8 cổng POE gigabit

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-8-cong-poe-gigabit-ips-0800/

+ Switch POE công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

https://switchquang.com/products/switch-poe-cong-nghiep-ips-0602-m/

+ Switch POE công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang

https://switchquang.com/products/switch-poe-cong-nghiep-ips-0501-m-24/

+ Switch POE công nghiệp 24 cổng POE + 2 cổng giga combo uplink

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-26-cong-gigabit-ies-2602-2c/

+ Switch POE công nghiệp 20 cổng POE + 4 cổng quang giga SFP

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-20-cong-gigabit-ies-2004-sfp/

+ Switch POE công nghiệp 16 cổng POE gigabit

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-16-cong-giga-ethernet-ies-1600g/

+ Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-8-cong-ethernet-es-0800/

+ Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-5-cong-ethernet-es-0500/

+ Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-5-cong-ethernet-ies-05/

+ Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-6-cong-ethernet-ies-0600/

+ Switch công nghiệp 2 cổng quang + 4 cổng ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-2-cong-quang-4-cong-ethernet/

+ Switch công nghiệp 2 cổng quang + 6 cổng ethernet, chức năng quản lý cấu hình

https://switchquang.com/products/switch-cong-nghiep-quan-ly-2-cong-quang-6-cong-ethernet/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com