;

Switch công nghiệp Unmanaged

Switch công nghiệp Unmanaged

Đây là dòng thiết bị chuyển mạch công nghiệp, switch công nghiệp không có chức năng quản lý (unmanaged) cấu hình mạng, có nghĩa nó là loại switch công nghiệp cắm là chậy, dễ dàng sử dụng vận hành cho hệ thống mạng của bạn. Được thiết kế lên đến 24 cổng Ethernet 10/100BaseT(X) và 2 cổng quang và 2 cổng uplink gigabit combo. Có thể tùy chọn giao tiếp kết nối quang SC hoặc ST và chế độ truyền sợi quang Singlemode hoặc Multimode. Có thể tùy chọn nguồn đầu vào, và có thể lựa chọn dạng nguồn dự phòng.

Công nghệ mạng switch công nghiệp

IEEE802.3 10Base-T
IEEE802.3u 100BaseT(X) and 100BaseFX
IEEE802.3ad 1000Base(X)
IEEE802.3z 1000BaseSX/LX/HLX/ZX
IEEE802.3x Flow Control
Điều khiển luồng: Full/Half Duplex Back Pressure Flow Control

Priority Queues: 4
Nhóm IGMP: 64
Max. Available VLANs: 256
Phạm vi ID VLAN: 1~4096

Giao diện switch công nghiệp

Cổng Ethernet 10/100Base(X) hoặc 10/100/1000BaseT(X)giao diện RJ45, chế độ tự động tương thích

Cổng quang 1000BaseSX/CX/LHX/ZX, SFP LC

Đèn LED chỉ thị: nguồn, tình trạng cổng, 10/100/1000M
Nguồn cấp đầu vào:

48VDC(8~56VDC);

110/220VAC(85~265VDC);

220VDC(120~370VDC);

110VDC(100~120VDC);

Giao diện quang:

Cổng Multimode 62.5/125um 2KM, bước sóng 1310nm, TX Power = -23.5~-14dBm, Rx Sensitivity = < -35dBm, tốc độ truyền 10/100/1000Mbps

Cổng singlemode 9/125um 15KM, bước sóng 1310nm, TX Power = -15~-8dBm, Rx Sensitivity = < -35dBm, tốc độ truyền 10/100/1000Mbps

Vỏ: thiết kế kim loại, bảo vệ theo tiêu chuẩn IP40

Kích thước: (W×H×D):443×44×220mm(HFB18C-2G/26C-2G)

Cài đặt: chuẩn Rack 19inch

Điều kiện môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc tiêu chuẩn: -10˚C đến 60˚C
Nhiệt độ làm việc model mở rộng (chuẩn công nghiệp): -40˚C đến 75˚C
Nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85℃
Độ ẩm trung bình: 10 đến 95%(không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn đáp ứng công nghiệp

EMI:FCC Part15, CISPR(EN55022) Class A
EMS:
EN61000-4-2(ESD), Lv3
EN61000-4-3(RS), Lv3
EN61000-4-4(EFT), Lv3
EN61000-4-5(Surge), Lv3
EN61000-4-6(CS), Lv3

Thông tin đặt hàng

Model nhiệt độ hoạt động

-10℃~60℃

Model nhiệt độ hoạt động

-40℃~75℃

Cổng 10/100/1000

BaseTX hoặc 1000Base SFP

Cổng Ethernet 10/100BaseTX Cổng quang 100BaseFX
SC, MM SC, SM
HFB18C-2G: Switch chuyển mạch công nghiệp 16 cổng Ethernet và 2 cổng quang Gigabit combo
HFB18C-2G HFB18C-2G-W 2 16    
HFB18C-2G-2SC HFB18C-2G-2SC-W 2 14 2  
HFB18C-2G-2SSC HFB18C-2G-2SSC-W 2 14   2
HFB18C-2G-4SC HFB18C-2G-4SC-W 2 12 4  
HFB18C-2G-4SSC HFB18C-2G-4SSC-W 2 12   4
HFB26C-2G: Switch chuyển mạch công nghiệp 24 cổng Ethernet và 2 cổng quang Gigabit combo
HFB26C-2G HFB26C-2G-W 2 24    
HFB26C-2G-2SC HFB26C-2G-2SC-W 2 22 2  
HFB26C-2G-2SSC HFB26C-2G-2SSC-W 2 22   2
HFB26C-2G-4SC HFB26C-2G-4SC-W 2 20 4  
HFB26C-2G-4SSC HFB26C-2G-4SSC-W 2 20   4

* Tất cả các switch công nghiệp Managed gigabit có cổng quang đều là SC hoặc ST
* Khoảng cách truyền:Multi mode<15km; Single mode: từ 15km đến 120km
* Tùy chọn nguồn đầu vào: 24VDC, 110-220VAC/D

Thibft kế web bởi Hoangweb.com