;

Modem Quang PDH 4E1 + 4Ethernet 10/100M: HFOM-4E1+4ETH

Modem quang PDH: HFOM-4E1 + 4ETH

HFOM-4E1 + 4ETH là modem quang PDH thế hệ mới với công nghệ tiên tiến hiện đại được sản xuất bởi công ty ZEC – china, HFOM 4E1 + 4ETH cung cấp 4 cổng E1 chuẩn G.703 + 4 cổng Ethernet 10/100BaseT có tính năng điều khiển băng thông, QoS, và dot1Q VLAN, có khả năng truyên dẫn 1 cách hiệu quả các giao thức trên qua đường cáp quang với khoảng cách truyền tối đa lên đến 120 km. Tùy chọn kết nối quang singlemode, multimode hoặc công nghệ WDM (BiDi – truyền nhận trên 1 sợi quang.)

Model quang HFOM-4E1+4ETH mặt trước và mặt sau, loại 2 cổng quang (quang 1+1), nguồn đôi dự phòng 1AC + 1DC

 

Thông số kỹ thuật HFOM-4E1+4ETH

Giao diện Ethernet    

Tốc độ cổng: 10/100BaseTx.

Chế độ làm việc: half / full duplex.

Tương thích chuẩn: IEEE802.3U, IEEE802.3x, IEEE802.1Q

Giao diện kết nối: RJ45

Giao diện E1 

Tốc độ cổng: 2.048 Mb/s ±50 ppm

Mã hóa: HDB3

Trở kháng: 120 Ohm / 75Ohm

Giao diện kết nối:  RJ-48 / BNC

Tương thích chuẩn: ITU-T G.703, ITU-T G.823

Chế độ đồng bộ: internal-clock, external-clock

Giao diện Quang

Mã hóa: CMI

Hỗ trợ chế độ bảo vệ quang 1+1

Bước sóng quang : Multimode 850/1310nm, Singlemode 1310/1550nm

Giao diện kết nối quang: SC/FC(Tùy chọn)

Transceiver module: > -8dBm (đối với tín hiệu singlemode 1310nm, 40km)

Độ nhạy thu: <-36(BER<10) (đối với tín hiệu singlemode 1310nm, 40km)

Khoảng cách truyền quang: multi-mode 2 Km, single-mode 20/40 /60/ 80 / 120 Km, Có thể lựa chọn loại truyền nhận trên 1 sợi quang

Nguồn cung cấp:

DC: -48V (-36 to -72V);

AC:  85 to 264VAC ; 47 ~ 63Hz

Giao diện nguồn: DC power terminal/AC socket

Tiêu thụ điện năng:≤ 10 W

Môi trường làm việc

Nhiệt độ hoạt động:0℃ đến 50℃

Nhiệt độ lưu trữ:-20℃ đến 80℃

Độ ẩm: 0~90% (không ngưng tụ)

Cài đặt: Rack chuẩn 19’’, 1U

Ứng dụng HFOM-4E1 + 4ETH

Thông tin đặt hàng

Model Quang PDH 4E1 + 4Ethernet 10/100Mbps 20Km, 220VAC/48VDC HFOM-4E1+4ETH

4E1+4ETH+RS232 PDH Optical Multiplexer, 220VAC/48VDC

Tùy chọn nguồn 220VAC hoặc -48VDC

Khoảng cách truyền quang mặc định 40KM hoặc đặt 60KM, 80KM, 100KM, 120KM

 

->Tham khảo thêm các loại: Modem Quang PDH, Modem Quang E1, Modem Quang Frame E1, Modem Quang V.35 … mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4et/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8t/

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4en/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8en/

+ Modem quang PDH 4E1 + 1Ethernet  +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-4e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s4m/

+ Modem quang PDH 8E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-8e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s8em/

+ Modem quang PDH 16E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-16e1-2ethernet-rpm-150s16em/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com