;

Modem Quang 32E1 + 4GE

Modem Quang 32E1 + 4GE

Modem Quang 32E1 + 4GE là modem quang pdh truyền dẫn điểm tới điểm, được phát triển trên cơ sở VLSI. Thiết bị cung cấp 1->32 luồng E1, 1-> 4 luồng Ethernet 10/100/1000M (tốc độ dây 1000M) và 2 giao diện mở rộng. Giao diện Ethernet chuyển đổi hỗ trợ VLAN, giao diện mở rộng có thể được sử dụng làm kênh truyền dữ liệu RS232/RS485/RS422. Thiết bị linh hoạt, có chức năng cảnh báo. Thiết bị đáng tin cậy, ổn định, tiêu thụ điện năng thấp, kích thước nhỏ gọn, tích hợp đa dịch vụ.

Modem quang 32E1 + 4 Giga Ethernet – trước và sau

Modem Quang 32E1 + 4GE

Thiết kế dựa trên chíp IC bản quyền

Băng thông sợi quang lên đến 1.5G, Ethernet 1000M

Tốc độ cổng Ethernet 10/100/1000M, chế độ half/full

Giao diện 4 cổng Ethernet chuyển đổi hỗ trợ VLAN, có thể set thành 4 kênh logical

Cung cấp giao diện quản lý cấu hình RS232

Cung cấp 2 giao diện quang SFP, chế độ bảo vệ 1+1 chức năng APS

E1 tương thích chuẩn G.703 với chế độ tự động phục hồi đồng hồ và công nghệ khóa phase

Sử dụng thoại 2 wire (non-telephone handles) và set như là hotline (tùy chọn)

Khi mất tín hiệu quang, thiết bị có thể phát hiện thiết bị đầu xa bị mất kết nối quang, nguồn  và sẽ báo hiệu bằng đèn LED.

Thiết bị cục bộ có thể xem tình trạng làm việc của thiết bị từ xa

Cung cấp 2 giao diện mở rộng, bạn có thể sử dụng mở rộng 1~2 kênh dữ liệu không đồng bộ: RS232/RS485/RS422/ Manchester code

Cung cấp giao diện lệnh cho thiết bị xa, hỗ trợ chức năng Loop Back cục bộ,hỗ trợ cảnh báo E1 LOS và AIS, dễ dàng bảo trì

Khoảng cách truyền từ 2 lên đến 100Km không bị gián đoạn

Hỗ trợ quản lý SNMP (SNMP agent inside)

Tùy chọn nguồn AC 220V, DC-48V, DC24V

Chức năng phát hiện phân cực nguồn DC-48V/DC24V , không phân cực

Modem Quang 32E1 + 4GE

Cổng quang Multimode

Đường kính sợi quang: 50/125um, 62.5/125um

Khoảng cách truyền: 5Km @ 62.5 / 125um, suy hao (3dbm/km)

Bước sóng: 820nm

Transmitting power: -12dBm (Min) ~-9dBm (Max)

Receiver sensitivity: -28dBm (Min)

Link budget: 16dBm

Cổng quang Singlemode

Đường kính sợi quang: 8/125um, 9/125um

Khoảng cách truyền: 40Km @ 9 / 125um, suy hao (0.35dbm/km)

Bước sóng: 1310nm

Transmitting power: -9dBm (Min) ~-8dBm (Max)

Receiver sensitivity: -27dBm (Min)

Link budget: 18dBm

Giao diện E1

Chuẩn giao diện: tương thích giao thức G.703;
Tốc độ: 2048Kbps±50ppm;
Mã hóa: HDB3;

Trở kháng E1: 75Ω (unbalance), 120Ω (balance);

Giao diện kết nối: RJ45, 2E1/RJ45

Jitter tolerance: In accord with protocol G.742 and G.823

Allowed Attenuation: 0~6dBm

Giao diện Ethernet (10/100/1000M)

Tốc độ: 10/100/1000 Mbps, tự động tương thích half/full

Chuẩn: tương thích IEEE 802.3, IEEE 802.1Q (VLAN)

Dung lượng địa chỉ MAC: 4096

Giao diện kết nối: RJ45, tự động kết nối MDIX

Môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc: -10°C ~ 50°C

Độ ẩm làm việc: 5%~95%

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C ~ 80°C

Độ ẩm làm việc: 5%~95%

Ứng dụng Modem quang 32E1 + 4GE

 

 

->Tham khảo thêm Modem quang PDH khác cùng loại mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4et/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet (Quang 1+1)

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8t/

+ Modem quang PDH 4E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-4e14eth-rpm-150s4en/

+ Modem quang PDH 8E1 + 4Ethernet

https://switchquang.com/products/modem-quang-pdh-8e14eth-rpm-150s8en/

+ Modem quang PDH 4E1 + 1Ethernet  +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-4e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s4m/

+ Modem quang PDH 8E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-8e1-1ethernet-1rs232-rpm-150s8em/

+ Modem quang PDH 16E1 + 1Ethernet +RS232

https://switchquang.com/products/modem-quang-16e1-2ethernet-rpm-150s16em/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com