;

Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC Multimode

Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC Multimode

Tùy chọn dây loại Singlemode hoặc Multimode, loại simplex hay duplex

Đầu kết nối quang UPC hoặc APC

Độ dài sợi dây nhảy tùy theo nhu cầu của khách hàng: 1M, 2M, 3M, 5M, 10M, 15M…

Lựa chọn đầu kết nối với đầu LC: LC-SC, LC-ST, LC-FC …

Xuất xứ Necero, Junjin, DYS-FO … china./

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang

 

->Tham khảo thêm các loại dây nhảy quang (fiber optic patch cord) khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Dây nhảy quang DIN APC

https://switchquang.com/products/day-nhay-quang-din-apc/

+ Dây nhảy quang E2000 APC

https://switchquang.com/products/day-nhay-quang-e2000apc/

+ Dây nhảy quang E2000

https://switchquang.com/products/day-nhay-quang-e2000/

+ Dây nhảy quang MTRJ

https://switchquang.com/products/day-nhay-quang-mtrj-mtrj-multimode/

+ Dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC

https://switchquang.com/products/day-nhay-quang-st-upc-st-upc-singlemode/

+ Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC

https://switchquang.com/products/day-nhay-quang-lc-lc-single-mode-patchcord-lclc/

+ Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC

https://switchquang.com/products/day-nhay-quang-fc-fc-multi-mode-patchcord-fcfc/

+ Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC

https://switchquang.com/products/day-nhay-quang-c-st-single-mode-patchcord-scsc/

+ Các loại dây nhảy quang khác….

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com