;

Đầu nối quang SC

Đầu nối quang SC

Các dạng đầu nối quang:

FC/UPC, FC/APC

SC/UPC, SC/APC

FC-SC, SC-ST, FC-ST

Insert loss (db):  ≤0.20

Return loss (db): PC≥45dB,UPC≥50dB,APC≥60dB

Repeatability (db): ≤0.10

Interchangeability (db): ≤0.20

Material of sleeve: Ceramic or bronze

 

Khoảng nhiệt độ hoạt động

FC/UPC, FC/APC: -40~+80

SC/UPC: -25~+70

SC/APC: -40~+80

FC-SC, SC-ST: -25~+70

FC-ST: -40~+80

Nhiệt độ lưu trữ: -40~+85

Chuẩn công nghiệp: Bellcore TA-NWT-001209

Hiện nay có rất nhiều dạng loại đầu nối quang SC như: Đầu nối quang SC Simplex hoặc Duplex, Multi-mode hoặc Single-mode …

SC/UPC, SC/APC, SC/UPC Simplex, SC/APC Duplex, SC/UPC Multimode, SC/UPC Singlemode

 

->Tham khảo thêm các loại  đầu nối quang (Adapter) khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Đầu nối quang LC Duplex OM4

https://switchquang.com/products/dau-noi-quang-lc-duplex-om4/

+ Đầu nối quang MTRJ

https://switchquang.com/products/dau-noi-quang-mtrj-duplex/

+ Đầu nối quang LC Duplex

https://switchquang.com/products/dau-noi-quang-lc-duplex/

+ Đầu nối quang SC Duplex

https://switchquang.com/products/dau-noi-quang-sc-duplex/

+ Đầu nối quang SC Simplex

https://switchquang.com/products/dau-noi-quang-sc/

Đầu nối quang ST

https://switchquang.com/products/dau-noi-quang-st/

+ Đầu nối quang các loại:

https://switchquang.com/products/dau-noi-quang/

+ Đầu nối suy hao quang:

https://switchquang.com/products/dau-noi-suy-hao-quang/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com