;

Cáp quang 24 core Multimode 50/125, 62.5/125

Cáp quang 24 core Multimode 50/125, 62.5/125

 Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850 nm và 1300 nm.

 Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

 Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

 Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

 Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

 Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

 Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

 Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

 Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

 Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

Công ty chúng tôi thường có sẵn các loại cáp quang: 4 core, 8core, 12core, 24core Multimode 50/125 và 62.5/125:

Mã cáp: GYXTW-4C, GYXTW-8C, GYXTW-12C hoặc GYXTW-24C … của Necero, china.

Tiêu chuẩn sợi Cáp quang 24 core Multimode 50/125, 62.5/125

ITU-T G.652D, G.655.

Sợi quang nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.

Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu tới mức tối đa

Các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động khi lắp đặt và ảnh hưởng của môi trường (đặc biệt là sức kéo căng theo chiều dọc)

Cáp quang multimode sử dụng Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.

Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.

Cáp quang multimode Chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN.

 Khoảng vượt lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).

 Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.

 Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà,hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

 Cáp quang multimode được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

 

 

->Tham khảo thêm các loại cáp quang khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Cáp quang ADSS

https://switchquang.com/products/cap-quang-adss/

+ Cáp quang phòng nổ MGXTSV

https://switchquang.com/products/cap-quang-phong-no-mgxtsv/

+ Cáp quang phòng nổ MGTSV

https://switchquang.com/products/cap-quang-chong-chay-phong-no-mgtsv/

+ Cáp quang 4core FTTH

https://switchquang.com/products/cap-quang-thue-bao-ftth-4-core-single-mode/

+ Cáp quang 4core Multimode 50/125 và 62.5/125

https://switchquang.com/products/cap-quang-4-core-multi-mode-50125-62125-gyxtw/

+ Cáp quang 8core Multimode 50/125 và 62.5/125

https://switchquang.com/products/cap-quang-8-core-multi-mode-50125-62125-gyxtw/

+ Cáp quang 12core Multimode 50/125 và 62.5/125

https://switchquang.com/products/cap-quang-12-core-multi-mode-50125-62125-gyxtw/

+ Cáp quang 24core Multimode 50/125 và 62.5/125

https://switchquang.com/products/cap-quang-24-core-multi-mode-50125-62125-gyxtw/

+ Cáp quang luồn cống kim loại, cáp quang luồn cống phi kim loại (cáp quang NMOC) ….

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com