;

Bộ chuyển đổi Rs422 sang quang (Modem quang RS422): BD-OP-RS422

Bộ chuyển đổi Rs422 sang quang 

BD-OP-RS422 là bộ chuyển đổi tín hiệu RS422 sang quang có chức năng như modem. Thiết bị được sản xuất nhằm giải quyết được vấn đề khoảng cách và tốc độ truyền tín hiệu Rs422 bằng cách sử dụng cáp quang. Hạn chế nhiễu điện từ, môi trường … giúp cho hệ thống ổn định, tin cậy.

Modem chuyển đổi RS422 sang quang được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống điều khiển công nghiệp, giám sát thông minh: tòa  nhà, văn phòng, ngân hàng  ….

Chức năng chính bộ chuyển đổi RS422 sang quang

Thiết kế theo IC bản quyền

Tự nhận và gửi tín hiệu nối tiếp

Giao diện RS232/RS485/RS422 có thể được tùy chọn bằng nút gạt

Cổng nối tiếp hỗ trợ tự động tương thích 0-115.2KBps

Tương thích công nghệ PDH và công nghệ digital lock loop clock

Cổng nối tiếp độc đáo để bảo vệ mạch, hỗ trợ cắm  nóng

Truyền, nhận dữ liệu ổn định, đáng tin cậy

Dễ dàng cài đặt, sử dụng

Thiết kế theo chuẩn công nghiệp

Giao diện kết nối quang

Bước sóng quang: 1310nm/1550nm/ 850nm/1310nm
Sợi quang: tùy chọn đơn hoặc đôi
Sending consumption:-9dBm/-5dBm

Tùy chọn khoảng cách truyền: 0-50km/120km
Receiving sensitivity: <-36dBm (BER <10-11)
Giao diện kết nối:SC/FC/ST
Tốc độ cổng RS232: chế độ không đồng bộ: tự động đàm phán 0-115200bps
Đặc điểm: tương thích chuẩn ITU-T V.24 V.11
Kết nối: RJ45

Môi trường làm việc

Phạm vi nhiệt độ làm việc rộng

Hoạt động bình thường trong các môi trường khác nhau

Nhiệt độ làm việc: 0°C đến 50°C

Độ ẩm trung bình: 95%

Nguồn nuôi

DC-48V: dải nguồn -36V~-72V
AC220V: dải nguồn 175V~265V
Tiêu hao: <5w
Kích thước: 85(W)×121(D)×27(H)mm

Thông tin đặt hàng

BD-OP-RS232/AC     Bộ chuyển đổi RS232 sang quang, 220VAC

BD-OP-RS232/DC     Bộ chuyển đổi RS232 sang quang, 48VDC

BD-OP-RS422/AC     Bộ chuyển đổi RS422 sang quang, 220VAC

BD-OP-RS422/DC     Bộ chuyển đổi RS422 sang quang, 48VDC

Mô hình ứng dụng

->Tham khảo thêm các loại Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Quang khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang/

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-tin-hieu-serial-sang-quang-tcf-142-series/

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang-model277/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com