;

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Quang: Model277 Series

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Quang

Model 277  là bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang quang được thiết kế gồm giao diện nối tiếp RS232 và RS485/422, có thể sử dụng cáp quang Singlemode hoặc Multimode. Giúp mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu RS232/485/422 đi xa trên hệ thống cáp quang. Khoảng cách truyền Multimode 2Km, Singlemode 120Km. Bạn có thể sử dụng tín hiệu RS232 hoặc RS485/422 để truyền dữ liệu (không sử dụng đồng thời).

Thiết bị có khả năng tự động phát hiện và nhận tốc độ truyền khi bị thay đổi, giúp cho hệ thống luôn được trong suốt.

Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Quang được thiết kế với chế độ bảo mật cao, cách ly quang điện… làm việc ổn định. Sử dụng trong các ngành viễn thông, công nghệ thông tin, các hệ thống kiểm soát, tự động hóa…

Chức năng chính của bộ chuyển đổi serial sang quang:

Tín hiệu nối tiếp đồng bộ
Tốc độ 500Kbps
Hỗ trợ 3 tín hiệu (RS232/485/422)
Multi-mode 2KM, signal-mode 20~120KM
Kích thước nhỏ gọn
Giảm nhiễu tín hiệu
Lắp đặt DIN Rail hoặc treo tường

Thông số kỹ thuật:

Cổng RS-232/485/422

Tương thích: EIA RS-232, RS-485, RS-422

Kết nối: Terminal Block

RS-232 Signals: Tx, Rx, GNG

RS-422 Signals: T+, T-, R+, R-

RS-485 Signals: T+, T-

Chế độ làm việc: Asynchronism, point to point or multi point, 2 wire half-duplex, 4 wire full duplex

Tốc độ: 0~115.2Kbps, auto test serial signal rate detect signal speed automatically, zero delay time

Khoảng cách truyền: RS-485/422 side: 1.2Km (9600bps), RS-232 side: không quá 5m

Số điểm kết nối: 128 nodes (RS-485/422)

Cổng bảo vệ: 600W surge protection

Bảo vệ: 15KV ESD

Cổng Quang

Cổng kết nối: mặc định SC,  tùy chọn FC hoặc ST

Cáp quang:

Single-mode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm,

Multi-mode: 50/125, 62.5/125, or 100/140μm

Khoảng cách truyền:

Single-mode: 20, 25, 40, 60, 80, 100, 120KM,

Multi-mode: 2, 5KM

Bước sóng: Single-mode: 1310nm, Multi-mode: 850nm

Nguồn 9~36VDC

Tiêu hao 120mA

Chế độ truyền điểm tới điểm: Half-duplex or full-duplex

Khuôn vỏ:

Vỏ: hợp kim

Kích thước: 100*69*22mm

Màu: Trắng

Trọng lượng: 230g

Môi trường làm việc:

Nhiệt độ làm việc: -25°C đến 70°C
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến 85°C

Độ ẩm trung bình: 5 đến 95%

Thông tin đặt hàng:

Model277(M)  Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Quang, Multimode, 9~36VDC 

Model277(S)   Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Quang, Singlemode, 9~36VDC 

Model277(SS) Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Quang, Single fiber, Singlemode, 9~36VDC 

Model277A  Bộ chuyển đổi RS232 sang Quang, 9~36VDC 

Model277B  Bộ chuyển đổi RS485/422 sang Quang, 9~36VDC 

 

->Tham khảo thêm các loại Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Quang khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang/

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-tin-hieu-serial-sang-quang-tcf-142-series/

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang-model277/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com