;

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S201FI

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S201FI

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S201FI gồm 1 cổng Ethernet 10.100M và 1 cổng Quang Sc Duplex giúp kết nối tới các thiết bị như camera, máy tính, switch, …Giúp mở rộng hệ thống mạng một cách dễ dàng, khoảng cách truyền tối đa lên đến 120KM.

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S201FI được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, đều trải qua các bài test nghiêm ngặt nhằm đáp ứng để hoạt động tốt trong các môi trường khi hậu khắc nhiệt, nhiệt độ cao, áp suất lớn …

Thiết kế Din-Rail, dễ dàng sử dụng, cài đặt, chi phí giá thành thấp.

Thông số kỹ thuật

Model BD-S201FI

Cổng Ethernet: 10/100Base-T(X) và 1 cổng Quang uplink 100Base-F(X)

Giao diện quang: Cổng SC 155Mbps,single-mode or multi-mode, dual fiber or single fiber

Khoảng cách truyền quang: 550M hoặc 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km, 120Km

MTBF: 539608 hours

Dung lượng chuyển đổi: 1.25G

Tốc độ chuyển tiếp: 0,3Mpps

Địa chỉ Mac: 2K

Bộ nhớ đệm: 768K

Tương thích chuẩn: IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 10Base-T; IEEE802.3u 100Base-TX/FX; IEEE802.3x

LED chỉ thị: Power: PWR; Link;L/A

Nguồn: Khối terminal 5 chân, không bao gồm nguồn nuôi

Kích thước và trọng lượng: 119*100*30mm / 0.34kg

Nhiệt độ làm việc: -40~80℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40~85℃

Độ ẩm trung bình: 5%~95%

Độ ẩm lưu trữ: 5%~95%

Làm việc độ cao: 3000 m(10,000ft)

Độ cao lưu trữ: 3000 m(10,000ft)

Radiation

CE mark, commercial

FCC Part 15 Class B

VCCI Class B

EN 55022 (CISPR 22), Class B

Chứng nhận: CE Mark, commercial CE/LVD EN60950

Thông tin đặt hàng:

BD-S201FI:    Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S201FI

 

->Tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng Quang

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-bd-s201fi/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng Quang

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-bd-s102fi/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp gigabit

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-sfp-1-cong-giga-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng gigabit

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-sfp-2-cong-giga-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-1-cong-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-2-cong-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp gigabit (SC)

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-1-cong-ethernet-gigabit/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng quang gigabit (SC)

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-2-cong-ethernet-gigabit/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com