;

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S102FI

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S102FI

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S102FI gồm 2 cổng Ethernet 10.100M và 1 cổng Quang Sc Duplex giúp kết nối tới các thiết bị như camera, máy tính, switch, …Giúp mở rộng hệ thống mạng một cách dễ dàng, khoảng cách truyền tối đa lên đến 120KM.

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S102FI được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, đều trải qua các bài test nghiêm ngặt nhằm đáp ứng để hoạt động tốt trong các môi trường khi hậu khắc nhiệt, nhiệt độ cao, áp suất lớn …

Thiết kế Din-Rail, dễ dàng sử dụng, cài đặt, chi phí giá thành thấp.

Chức năng chính

Thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp: 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang uplink

Hỗ trợ điều khiển luồng IEEE802.3x, chế độ F/H duplex

Cổng Ethernet RJ45 tự động kết nối MDI / MDI-X

Tự học địa chỉ MAC

Tự động tương thích F hoặc H duplex

Cắm là chậy, đèn LED hiển thị tình trạng làm việc

Lắp đặt chuẩn Din-Rail

Chuẩn tương thích điện lớp 4

Hiệu suất làm việc cao, chuẩn công nghiệp

Thông số kỹ thuật

Model BD-S102FI

2 Cổng Ethernet 10/100Base-T(X) và 1 cổng Quang uplink 100Base-F(X)

Chế độ: lưu trữ và chuyển tiếp

Giao diện quang: Cổng SC 155Mbps,single-mode or multi-mode, dual fiber or single fiber

Khoảng cách truyền quang: 550M hoặc 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km, 120Km

MTBF: 539608 hours

Dung lượng chuyển đổi: 1.25G

Bộ nhớ đệm: 448Kb

Địa chỉ Mac: 2K

Tốc độ chuyển tiếp: 0.45Mpps

Tương thích chuẩn: IEEE802.3: CSMA/CD; IEEE802.3i: 10Base-T; IEEE802.3u: 100Base-T

LED chỉ thị: Power: PWR; Link;L/A

Nguồn: Khối terminal 5 chân, không bao gồm nguồn nuôi

Kích thước và trọng lượng: 119*100*30mm / 0.35kg

Nhiệt độ làm việc: -40 đến 80℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85℃

Độ ẩm trung bình: 5%~95%

Độ ẩm lưu trữ: 5%~95%

Làm việc độ cao: 3000 m(10,000ft)

Độ cao lưu trữ: 3000 m(10,000ft)

Tiêu chuẩn:

CE mark, commercial

FCC Part 15 Class B

VCCI Class B

EN 55022 (CISPR 22), Class B

Chứng nhận: CE Mark, commercial CE/LVD EN60950

Thông tin đặt hàng:

BD-S102FI:    Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp BD-S102FI

Mô hình ứng dụng

 

->Tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng Quang

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-bd-s201fi/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng Quang

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-bd-s102fi/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp gigabit

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-sfp-1-cong-giga-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng gigabit

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-sfp-2-cong-giga-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-1-cong-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-2-cong-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp gigabit (SC)

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-1-cong-ethernet-gigabit/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng quang gigabit (SC)

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-1-cong-quang-2-cong-ethernet-gigabit/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com