;

Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng Ethernet BD-100M-4RJ

Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng Ethernet BD-100M-4RJ

BD-100M-4RJ là bộ chuyển đổi quang điện chuyển đổi 4 cổng Ethernet 10/100Base-Tx sang 1 cổng quang 100Base-Fx. Thiết kế đơn giản, dễ dàng sử dụng, chi phí thấp, ổn định. Cài đặt để bàn.

Chức năng chính

4 cổng Ethernet và 1 cổng quang

Tuân theo chuẩn quốc tế IEEE802.3,IEEE802.3u (10Base-T,100Base-TX,100BaseT-FX)

Hỗ trợ cổng quang đơn hoặc cổng quang đôi

Bộ nhớ đệm 1M, hỗ trợ 2K địa chỉ MAC

Cách ly xung đột mạng và gói phát sóng hiệu quả, chức năng ngăn chặn bão phát sóng

Hỗ trợ 802.1Q và 16 nhóm VLAN;

Kết nối quang singlemode lên đến 120Km

Hỗ trợ kết nối 10/100M full/half duplex, hỗ trợ set 10M, 100M,full duplex, half duplex trước khi kết nối su CPE để bảo vệ các khoản đầu tư trước đó khi nâng cấp mạng

Thông số kỹ thuật

Giao diện quang: SC/FC

Giao diện Ethernet: RJ-45 (cáp đồng xoắn đôi)

Hỗ trợ IEEE802.3 10 Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX and 100Base-FX

Kết nối Ethernet

10/100Base-TX: UTP đầu nối  RJ45

100Base-FX: đầu nối FC,ST,SC

Dạng cáp:  Cat.5UTP, 100Met

Kết nối cáp quang

Single-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125um, khoảng cách truyền 20 ~120km

Multi-mode 50/125, 62.5/125, 100/140um, khoảng cách truyền 0~2km

Điều kiện làm việc

Nguồn nuôi: AC 220V

Nhiệt độ hoạt động: 0℃ đến 50℃

Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ đến 70℃

Độ ẩm trung bình: 95%, không ngưng tụ

Kích thước: 210(W) × 140 (L) x 30(H) mm

Mô hình ứng dụng

Thông tin đặt hàng

BD-100M-4RJ-20              Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng Ethernet, 20Km, SC Duplex

BD-100M-4RJ-BI-20         Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng Ethernet, 20Km, SC Simplex

 

Tham khảo thêm các loại bộ chuyển đổi quang điện khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien/

Thibft kế web bởi Hoangweb.com