;

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Model: 1100 Series

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 là bộ chuyển đổi 2 cổng 100M, chuyển đổi tín hiệu quang sang Ethernet (10/100M) và ngược lại.  Giúp mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. Thiết kế đơn giản, dễ sử dụng, cài đặt treo tường hoặc bắt Rack 19inch 2U.

Chức năng chính:

Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F

Tự động kết nối MDI / MDI-X, tương thích 10M / 100M

Hỗ trợ Full / Half duplex, chế độ truyền điểm tới điểm

Sử dụng nguồn input 220VAC, output 5VDC

Cắm là chạy (Plug-and-play), dễ sử dụng, cài đặt

Có thể cài đặt trong Rack 19inch 2U

Thông số kỹ thuật:

Tương thích chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Tốc độ cổng Ethernet RJ45: 10/100Mbps
Tốc độ cổng quang: 100Mbps
Chế độ làm việc: không đồng bộ, điểm tới điểm
Khoảng cách truyền: Cổng Ethernet RJ45: 100m, Cổng quang:20,40,60,80,100,120km(SM), 2 km(MM)
Cáp kết nối cổng Ethernet RJ45 UTP 5E
Đầu nối cổng quang: Tùy chọn SC, ST, FC
Cáp cổng quang: Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um, Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Bước sóng: 850nm,1310nm,1550nm

Nguồn nuôi:

Input: 5VDC

Tiêu hao: 4W

Khuôn vỏ:

Vỏ: Kim loại

Màu sắc: Trắng

Kích thước: 94.0 x 71.0 x 26.0mm(D x W x H)

Trọng lượng: 230g

Điều kiện môi trường:

Nhiệt độ hoạt động: -10°C đến 50°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°C đến 70°C

Độ ẩm trung bình: 10% đến 90% RH

 

Thông tin đặt hàng:

MODEL1100-5VDC              Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps, 5VDC

MODEL1100-220VAC          Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps, 220VAC

MODEL1100-48VDC           Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps, -48VDC

 

->Tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi quang điện

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp công nghiệp POE

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-poe/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet Modbus Gateway

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-ethernet-modbus-gateway/

+ Bộ chuyển đổi CAN bus sang quang, RS232/485/422, Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-can-sang-rs232485422/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com