;

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100/1000M: BD-1000M-2TX-20

Bộ chuyển đổi quang điện gigabit

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng gigabit 10/100/1000M và 1 cổng Quang 1000Base-FX/LX. Giúp mở rộng khoảng cách truyền cáp quang từ 100m đến 80Km.

Thông số sản phẩm:

Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u (10Base-T, 100Base-TX, 100BaseT-FX)

Gồm 2 cổng Ethernet 10/100/1000M và 1 cổng Quang

Bộ nhớ đệm 1M, 2K địa chỉ MAC

Cách ly, ngăn chặn xung gói tin

Hỗ trợ 802.1Q và 16 groups of VLAN;

Kết nối quang Multimode đạt khoảng cách tối đa 550M

Kết nối quang Singlemode đạt khoảng cách tối đa 80KM

Hỗ trợ VLAN (tùy chọn)

Giao diện cổng kết nối quang 1000Base-FX/LX

Tùy chọn: SC-PC/FC-PC

Loại cáp quang 1000Base-FX/LX:

Multimode 62.5/125μm, khoảng cách truyền 550M

Singlemode 9/125μm, khoảng cách truyền 10-80Km

Giao diện cổng kết nối  Ethernet 10/100/1000Base-TX

Tiêu chuẩn: IEEE802.3z, 1000Base-SX/LX, IEEE802.3ab 1000Base-T;

Tự động kết nối 10/100/1000M auto-adaptable;

Giao diện kết nối:  RJ45

Nguồn cấp:

Tùy chọn

DC-48V:  DC-36V~DC-72C

AC220V: AC96V~AC240V

Tiêu hao nguồn    <=3 Watts

Môi trường làm việc:

Nhiệt độ hoạt động:  -20C~+60 C

Nhiệt độ lưi trữ:   -20 C~+70 C

Độ ẩm trung bình: 95% (không ngưng tụ)

Kích thước: 95x70x26mm

Ứng dụng bộ chuyển đổi quang điện:

Thông tin đặt hàng:

BD-1000M-2TX-0.5               Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100/1000M, DX, SC, 850nm, 500M, 220VAC/48VDC

BD-1000M-2TX-20                Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100/1000M, DX, SC, 1310nm, 20KM, 220VAC/48VDC

BD-1000M-2TX-40                Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100/1000M, DX, SC, 1550nm, 40KM, 220VAC/48VDC

BD-1000M-2TX-80                Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100/1000M, DX, SC, 1550nm, 80KM, 220VAC/48VDC

BD-1000M-2TX-BI-20          Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100/1000M, SS, SC, 1310/1550nm, 20KM, 220VAC/48VDC

BD-1000M-2TX-BI-40          Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100/1000M, SS, SC, 1310/1550nm, 40KM, 220VAC/48VDC

BD-1000M-2TX-BI-80          Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100/1000M, SS, SC, 1550nm, 80KM, 220VAC/48VDC

 

->Tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi quang điện

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp công nghiệp POE

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-poe/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet Modbus Gateway

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-ethernet-modbus-gateway/

+ Bộ chuyển đổi CAN bus sang quang, RS232/485/422, Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-can-sang-rs232485422/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com