;

Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet + 2 cổng Quang: IES618-2F

Switch công nghiệp IES618-2F

Switch công nghiệp IES618-2F (hoặc 608-2F) là thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp được sản xuất bởi công ty 3onedata-china. có chức năng quản lý với 6 cổng ethernet 10/100 BaseTX và 2 cổng quang 100BaseFX, hỗ trợ vòng mạng (SW-Ring) với mục đích tạo ra độ dự trữ, phân chia tài nguyên và nâng cao độ tin cậy cho hệ thống mạng (thời gian tự động phục hồi <20ms).

Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x/802.1Q/ 802.1D/802.1W, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém. Được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm (nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, giao thông …) Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC.

Hỗ trợ các chức năng quản lý mạng thông minh bao gồm: QoS, VLAN, cổng Trungking, có chức năng cảnh báo tốc độ và cấu hình hệ thống.

Chức năng chính Switch công nghiệp:

  1. Hỗ trợ 6 cổng Ethernet2 cổng Quang
  2. Hỗ trợ mạng vòng SW-Ring(thời gian phục hồi < 20)
  3. Port-based VLAN, IEEE 802.1Q VLAN to ease network planning
  4. Hỗ trợ IEEE802.1p_QOS
  5. Hỗ trợ IGMP, Port Trunking and Port mirroring function
  6. Hỗ trợ quản lý Web, dễ dàng sử dụng
  7. Thiết kế chuẩn công nghiệp level4
  8. Bảo vệ theo chuẩn IP40, vỏ kim loại có độ bền cao
  9. Cài đặt gắn DIN-Rail hoặc bảng điều khiển

Công nghệ switch:

Tương thích: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
Giao thức: SW-Ring、STP/RSTP、QoS、VLAN、IGMP v1/v2/v3、SNMP v1/v2c、Telnet
Điều khiển luồng: IEEE802.3x flow control, Back-pressure based flow control

Chức năng Ring:

Switch function: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port trunking, static multicast filter, port mirroring, bandwidth management, broadcast storm control, port flow statistics, upgrade online, up and download configuration file, user name access system
SW-Ring: Support Single, Couple, Chain, Dual homing

Trao đổi băng thông:

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
Chế độ: lưu trữ và chuyển tiếp
Hệ thống trao đổi băng thông: 2.0G
Bảng địa chỉ MAC: 2K
Bộ nhớ: 1M

Giao diện:

Cổng Ethernet: Đầu nối RJ45, Tốc độ 10Base-T/100Base-TX, chế độ làm việc Half/full duplex và tự động tương thích MDI/MDI-X.
Cổng quang 100M: 100Base-FX, tùy chọn SC/ST/FC, hỗ trợ single mode (20/40/60/80Km, tùy chọn), multimode (2Km), bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm
Cổng quản lý: debug serial port carry out CLI command
Cổng cảnh báo: 2 bit terminal block
1 kênh cảnh báo lỗi đầu ra

Khoảng cách truyền quang:

Cáp đổng: 100M (standard CAT5/CAT5e cable)

Cáp quang
Multi-mode:      850nm , 2Km ; 1310nm, 5Km
Single-mode:   1310nm, 20/40/60Km, 1550nm, 80/100/120Km

LED chỉ thị:

Chỉ thị hoạt động: Run
Chỉ thị giao diện: Link (1~8)
Chỉ thị nguồn cấp: PWR1, PWR2
Chỉ thị cảnh báo: Alarm

Nguồn cấp switch:

Đầu vào: 24VDC (12~48VDC)
Dạng kết nối đầu vào: 4 bits 7.62mm terminal block
Hỗ trợ nguồn dự phòng
Hỗ trợ bảo vệ phân cực
Hỗ trợ bảo vệ quá tải

Tiêu thụ:

No-load consumption: 3.0W@24VDC

Full-load consumption: 4.7W@24VDC

Môi trường làm việc:

Nhiệt độ làm việc: -40˚C đến 75˚C

Nhiệt độ lưu trữ: -40˚C đến 85˚C

Độ ẩm làm việc: 5~95% (không ngưng tụ)

Kích thước: W×L×H: 118*70*27mm

Khuôn vỏ:

Vỏ: Hợp kim, bảo vệ theo chuẩn IP40

Cài đặt: DIN

Trọng lượng: 800g

Kích thước (W×H×D): 136 mm×52mm×105mm

Chuẩn công nghiệp đáp ứng:

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Leve 4

EN61000-4-3 (RS), Level 3

EN61000-4-4 (EFT), Level 4

EN61000-4-5 (Surge), Level 4

EN61000-4-6 (CS), Level 3

EN61000-4-8, Level 5

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Thông tin đặt hàng:

IES618                        Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 10/100Mbps, 12~48VDC

IES618-2F(M)            Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet 10/100Mbps + 2 cổng Quang Multimode 2KM, 12~48VDC

IES618-2F(S)             Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet 10/100Mbps + 2 cổng Quang Singlemode 20KM, 12~48VDC

IES618-4F(M)            Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet 10/100Mbps + 4 cổng Quang Multimode 2KM, 12~48VDC

IES618-4F                  Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet 10/100Mbps + 4 cổng Quang Singlemode 20KM, 12~48VDC

IES608                        Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 10/100Mbps, 12~36VDC

IES608-2F(M)            Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet 10/100Mbps + 2 cổng Quang Multimode 2KM, 12~36VDC

IES608-2F(S)             Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet 10/100Mbps + 2 cổng Quang Singlemode 20KM, 12~36VDC

 

 

->Tham khảo thêm các loại Switch công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Switch quang : https://switchquang.com/category_products/switch-quang/

+ Switch công nghiệp: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep/

+ Switch công nghiệp POE: https://switchquang.com/category_products/switch-poe-cong-nghiep/

+ Switch Ethernet L2/L3: https://switchquang.com/category_products/switch-ethernet-l2l3/

+ Switch công nghiệp chuẩn IEC 61850: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep-chuan-iec-61850-3/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com