;

Switch Công Nghiệp 4 Cổng POE + 1 Cổng Ethernet: IPS215-4POE

Switch công nghiệp POE IPS215

IPS215 là thiết bị chuyển mạch công nghiệp PoE / Swich công nghiệp POE không có chức năng quản lý, hỗ trợ 5 cổng 10/100M, nguồn POE phù hợp với các thiết bị hỗ trợ chuẩn IEEE 802.3af / at. Được sản xuất bởi công ty 3onedata-china, gồm 2 sản phẩm chính:

+ IPS215-4POE: Switch công nghiệp POE 1 cổng Ethernet + 4 cổng POE 100M

+ IPS215-1F-4POE: Switch công nghiệp POE 1 cổng Quang+ 4 cổng POE 100M

Được thiết kế gắn Din-Rail phù hợp với nhu cầu sử dụng của khách hàng.

            Có các Dip Switch để điều khiển, cấu hình thiết bị. Phần cứng thiết kế không có quạt, tiêu thụ điện năng thấp, khoảng nhiệt độ làm việc, điện áp hoạt động rộng. Switch công nghiệp POE đã trải qua các bài test thử nghiệm nghiêm ngặt để đảm bảo có thể làm việc ổn định trong các môi trường công nghiệp, khí hậu khắc nghiệt. Được sử dụng rộng rãi trong các ngành lưới điện thông minh, vận tải đường sắt, năng lượng, hàng không … các ngành công nghiệp tự động hóa khác.

Chức năng, tiêu chuẩn công nghiệp POE IPS215:

Tiêu chuẩn và giao thức POE:

IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.3af for PoE

IEEE 802.3at for PoE+

Cổng POE:

Tiêu thụ tối đa cổng PoE : 30W

Chân kết nối POE: V+, V+, V-, V- correspond to Pin 1, 2, 3, 6

Giao diện:

Cổng Ethernet: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Cổng quang: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

LED chỉ thị: Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, PoE Indicator

Thông số hiệu suất Swich POE:

Chế độ: lưu trữ và chuyển tiếp

MAC address: 2K

Packet buffer size: 1Mbit

Backplane bandwidth: 1.6G

Switch time delay: <10μs

 Nguồn cấp:

48VDC, 48VDC(44~55VDC), 3-pin 7.62mm pitch terminal blocks

Bảo vệ phân cực

Kích thước:

Vỏ: Hợp kim cường lực, bảo vệ theo chuẩn IP40
Lắp đặt: DIN Rail
Kích thước W×H×D: 35 mm×110mm×95mm
Trọng lượng: 370g

Môi trường làm việc:

Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 70°C
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C ~ 85°C
Độ ẩm trung bình: 5 ~ 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn công nghiệp:

IEC 61000-4-2 (ESD), Level 3

Air discharge: ±8kV

Contact discharge: ±6kV

EN61000-4-4 (EFT), Level 3

Power supply: ±2kV

Ethernet port:: ±2kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 2 (IPS215-1F-4POE)

Power supply: common mode±2kV, differential mode±1kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 3 (IPS215-4POE)

Power supply: common mode±2kV, differential mode±1kV

Ethernet port: ±4kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

 

->Tham khảo thêm các loại Switch công nghiệp POE khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Switch quang : https://switchquang.com/category_products/switch-quang/

+ Switch công nghiệp: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep/

+ Switch công nghiệp POE: https://switchquang.com/category_products/switch-poe-cong-nghiep/

+ Switch Ethernet L2/L3: https://switchquang.com/category_products/switch-ethernet-l2l3/

+ Switch công nghiệp chuẩn IEC 61850: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep-chuan-iec-61850-3/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com