;

Switch công nghiệp 2 cổng POE + 1 cổng quang SC ONV-IPS31032PF

Switch công nghiệp 2 cổng POE + 1 cổng quang SC ONV-IPS31032PF

ONV-IPS31032PF là thiết bị chuyển mạch công nghiệp, switch công nghiệp không có chức năng quản lý (plug and play), cung cấp 2 cổng POE 10/100M và 1 cổng quang (mặc định là cổng quang SC duplex, singlemode, 1310nm, 20KM), hỗ trợ tương thích chuẩn POE IEEE 802.3af/at. Công suất POE cổng đơn lên đến 36W (đối với model –at là 60W).

Là thiết bị cấp nguồn qua cáp mạng nó có khả năng phát hiện và xác định các thiết bị điện đáp ứng và cung cấp nguồn cho chúng thông qua cáp mạng (cate5/6). Có thể cấp nguồn cho các thiết bị: wireless AP, IP, Accses point, cảm biến công nghiệp, thiết bị camera…Đặc biệt được thiết kế sử dụng trong môi trường công nghiệp cho các ứng dụng công nghiệp, điện, tự động hóa …nhằm xây dựng một hệ thống mạng xanh, ổn định, tin cậy và chi phí.

Tiêu chuẩn,chức năng chính

Hỗ trợ non-blocking wire-speed forwarding.

Hỗ trợ full-duplex based on IEEE802.3x và half-duplex based on backpressure.

Chống phóng điện 8KV, air discharge 15KV; port lightning protection common-mode 4KV, differential mode 2KV.

Nguồn cấp công nghiệp, dual nguồn.

Nguồn DC vào : 48V-57V (POE), không POE: 12-48V.

Chuẩn POE IEEE 802.3af/at, không làm hỏng các thiết bị không phải POE nếu kết nối sai.

Độ ổn định và tin cậy của thiết bị

Tiêu thụ điện năng thấp, không có quạt làm mát, vỏ hợp kim

Tiêu chuẩn CCC, CE, FCC, RoHS

Bảng điều khiển thân thiện với người dùng, chế độ đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị: PWR,SYS, Link, L/A, PoE.

Thông số kỹ thuật chi tiết

Số cổng 2 cổng POE 10/100Base-T

1 cổng quang Sc 155M

2 nguồn DC dự phòng  (V+, V- )(5 chân công nghiệp)

Cổng Ethernet Cổng 1-2 hỗ trợ10/100Base-T tự động tương thích ,chế độ Full/half duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X
Cáp đồng xoắn đôi 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100 meter) 100BASE-T: Cat5e or later UTP(≤100 meter)
Cổng quang Mặc định SC, Singlemode, Duplex 20KM, 1310nm
Cáp quang Multi mode: 850nm 0 ~ 550M,

single mode: 1310nm 0 ~ 40KM, 1550nm 0 ~ 120KM.

Chip Parameter
Giao thức mạng IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3i 10Base-T

IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX

IEEE802.3z 1000Base-X, IEEE802.3x

Chế độ Lưu trữ và chuyển tiếp (Full Wire Speed)
Dung lượng 1.2Gbps
Tỉ lệ chuyển tiếp@64byte 0.47Mpps
MAC 1K
Bộ nhớ đệm 768K
Jumbo Frame 1536bytes
LED chỉ thị Powe: PWR (green), Network: Link (yellow), Fiber port : L/A (green) , PoE: PoE (green)
PoE & Power
Cổng PoE Cổng 1- 2 IEEE802.3af/at @ POE
Chân đấu Mặc định: 1/2 (+), 3/6 (-), tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-)
Công suất tối đa/ cổng 30W; IEEE802.3af/at
Total PWR / Input Voltage 30W (48VDC) 60W (48VDC)
Tiêu hao nguồn Tiêu chuẩn<3W, đầy tải<36W Tiêu chuẩn<4W, đầy tải<60W
Điện áp làm việc 48-57VDC; 5 chân, công nghiệp, chống đảo chiều nguồn
Nguồn cấp Không đi kèm, tùy chọn đặt 48V/36W hoặc 48V/60W
Giao diện vật lý
Nhiệt độ, độ ẩm làm việc -40 đến +75°C;5%~90% RH không ngưng tụ
Nhiệt độ, độ ẩm lưu trữ -40 đến +85°C;5%~95% RH không ngưng tụ
Kích thước (L*W*H) 119*100*30mm
Trọng lượng <0.3kg / <0.6kg
Lắp đặt Desktop, DIN rail
Tiêu chuẩn và bảo hành
Cấp độ chống sét, chế độ bảo vệ Lightning protection: 6KV 8/20us; Protection level: IP40

IEC61000-4-2(ESD):±8kV contact discharge,±15kV air discharge

IEC61000-4-3(RS):10V/m(80~1000MHz)

IEC61000-4-4(EFT): power cable:±4kV; data cable:±2kV

IEC61000-4-5(Surge):power cable:CM±4kV/DM±2kV; data cable:±4kV

IEC61000-4-6(radio frequency transmission):10V(150kHz~80MHz)

IEC61000-4-8(power frequency magnetic field):100A/m;1000A/m ,1s to 3s

IEC61000-4-9(pulsed magnet field):1000A/m

IEC61000-4-10(damped oscillation):30A/m  1MHz

IEC61000-4-12/18(shockwave):CM 2.5kV,DM 1kV

IEC61000-4-16(common-mode transmission):30V; 300V,1s

FCC Part 15/CISPR22(EN55022):Class A

IEC61000-6-2(Common Industrial Standard)

Phép thử cơ học IEC60068-2-6 (anti vibration)

IEC60068-2-27 (anti shock)

IEC60068-2-32 (free fall)

Chứng nhận CCC;CE mark, commercial; CE/LVD EN60950;FCC Part 15 Class B; RoHS;
Warranty 5 năm
Mô hình ứng dụng

Thông tin đặt hàng

ONV-IPS33042PFM             Switch công nghiệp 2 cổng POE 10/100/1000M+ 2 cổng SFP 100/1000M, Managed

ONV-IPS33042PF                 Switch công nghiệp 2 cổng POE 10/100/1000M+ 2 cổng SFP 100/1000M,, Unmanaged

 

ONV-IPS33032PF                 Switch công nghiệp 2 cổng POE 10/100/1000M+ 1 cổng SFP 100/1000M,, Unmanaged

ONV-IPS31032PF                 Switch công nghiệp 2 cổng POE 10/100M+ 1 cổng quang SC 10/100M, Unmanaged

 

 

Tham khảo thêm các loại thiết bị chuyển mạch công nghiệp, switch công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

-> Switch quang: https://switchquang.com/category_products/switch-quang/

-> Switch công nghiệp: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep/

-> Switch POE công nghiệp: https://switchquang.com/category_products/switch-poe-cong-nghiep/

-> Switch công nghiệp ONV: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep-onv/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com