;

Modem quang SDH STM1 HM-RS1030

Modem quang SDH STM1 HM-RS1030

HM-RS1030 là thiết bị chuyển đổi đa dịch vụ cung cấp 8 cổng E1 + 4 cổng Ethernet qua quang. Thiết bị bao gồm 2 cổng quang STM-1 (SFP 155M).

Modem quang được sử dụng trong mạng truyền dẫn điểm tới điểm hoặc mạng vòng, chuỗi. HM-RS1030 là modem quang SDH STM-1 được thiết kế vô cùng nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng, cấu hình. Cài đặt Rack 19inch 1U, nguồn AC+DC.

Chức năng chính modem quang

Thiết kế Rack 19inch 1U

Cung cấp 2 cổng uplink STM-1

Hỗ trợ chế độ dự phòng quang 1+1, sử dụng 2SFP cho ứng dụng mạng vòng, chuỗi

Hỗ trợ phát hiện mất nguồn đầu xa, tự động tắt laser (ALS)

Hỗ trợ loopback E1: loop tới luồng và tới thiết bị đầu E1

HM-RS1030 cung cấp mã nhúng BERT (kiểm tra tỉ lệ lỗi bit) để khắc phục

Thông số kỹ thuật SHD STM-1

Cổng Quang:

2 cổng quang tốc độ: 155.52Mbps

Tương thích chuẩn: ITU-T G.957

Giao diện kết nối quang SFP, tốc độ 155M

Bước sóng quang: 1310nm singlemode

Cổng E1:

Số cổng: 8E1

Giao diện kết nối E1: DB37 gồm

+ DB37/ BNC cho giao diện kết nối BNC 75 Ohm

+ DB37/RJ45 cho giao diện kết nối RJ45 120 Ohm

Cổng Ethernet:

Số cổng: 4 cổng Ethernet

Tốc độ 10/100Mbps

Chế độ làm việc: full duplex và halp duplex

Tự động kết nối MDI/MDX

Đầu nối: giao diện RJ45

MTU: hỗ trợ lên đến 1536/1552 bytes

Có hỗ trợ thiết lập VLAN

Các dịch vụ tùy chỉnh của modem quang SDH STM-1

Gồm định dạng 2RJ45, 4RJ45

1 giao diện RJ45 gồm dịch vụ:

+ 4 FXS/FXO

+ 4channel magnet phone,

+ 1channel 2/4wire E&M,

+ 2channel RS232

+ 2channel RS485

+ 2channel 64K data

Quản lý: SNMP hoặc CLI

Môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc: -5 độ C đến +50 độ C

Độ ẩm trung bình: -40 đến 70% (không ngưng tụ)

 

>Tham khảo thêm các Modem quang SDH/MSPP STM-1 mà công ty chúng tôi cung cấp:

https://switchquang.com/category_products/sdhmspp-multiplexer/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com