;

Modem quang PDH 8E1+4GE BD-OP-8E1-4GE

Modem quang PDH 8E1+4GE BD-OP-8E1-4GE

BD-OP-8E1-4GE là thiết bị truyền dẫn quang PDH hay modem quang PDH cung cấp, chuyển đổi 8 cổng E1 và 4 cổng Giga Ethernet 10/100*1000M sang Quang của hãng Baudcom – China sản xuất và được công ty chúng tôi nhập khẩu và phân phối tại thị trường Việt Nam.

Khoảng cách truyền dữ liệu qua cáp quang lên đến 120km đối với cáp quang singlemode, dự phòng nguồn AC+DC hoặc dual AC, DC.

Modem quang PDH 8E1 thường được sử dụng trong các hệ thống truyền dẫn của các nhà cung cấp dịch vụ viễn thông, các trung tâm lưới điện, các trạm kết nối A0, A2 … nhằm cung cấp các luồng tín hiệu E1 và Ethernet cho khách hàng.

BD-OP-8E1-4GE được thiết kế chuẩn Rack 19inch, 1U, với khoảng nhiệt độ làm việc rộng, mức tiêu thụ điện năng thấp, không có quạt làm mát với độ ổn định cao, dễ dàng sử dụng vận hành với chi phí thấp.

Chức năng chính

Thiết kế dựa theo Chip bản quyền

Cung cấp 8 giao diện E1 2M

Cung cấp 4 giao diện Giga Ethernet 10/100*1000M, tùy chọn chế độ cách ly

Cổng Ethernet hỗ trợ full/half duplex, tự động tương thích 10M/100/1000M

Giao diện tốc độ truyền quang 1.25G

Giao diện mã hóa E1 HDB3, tương thích chuẩn TU-T G.703, G.823 và G.742

Các chức năng cảnh báo về tình trạng thiết bị

Hỗ trợ loop back E1 từ xa giúp quản lý thiết bị dễ dàng

Tùy chọn nguồn AC, DC hoặc đồng thời AC-DC

Thông số kỹ thuật modem quang quang PDH 8E1

Giao diện Quang

Sợi quang: Multimode 50/125um 62.5/125um hoặc singlemode 8/125um 9/125um

Bước sóng quang: 850nm, 1310nm hoặc 1550nm

Giao diện quang: SC hoặc FC

Khoảng cách truyền quang: 2KM, 20KM, 40KM, 60KM, 120KM

Tương thích đặc tính: G.742 và G.823

Giao diện E1

Số cổng: 8E1

Mã hóa: Hdb3

Tốc độ truyền: 2.048Mbp/S ą50ppm

Chuẩn tương thích: ITU-T G 703

Giao diện/trở kháng: BNC-75ohm hoặc RJ45-120ohm

Giao diện Giga Ethernet

Số cổng: 4

Tốc độ truyền: 10/100/1000Mbps

Chuẩn tương thích: IEEE802.3, IEEE802.1Q

Giao diện: RJ45 120ohm

Chế độ ful/half duplex

Tự động kết nối MDI-X

Điều kiện làm việc

Cài đặt: Rack 19inch 1U

Kích thước: 433mm(L)*138mm(D)*44mm(H)

Nguồn điện: tùy chọn AC, DC hoặc dual AC, DC

Thông tin đặt hàng

BD-OP-8E1-4GE Modem quang PDH 8 E1 + 4 Giga Ethernet

BD-OP-16E1-4GE Modem quang PDH 16 E1 + 4 Giga Ethernet

*Tùy chọn đặt hàng giao diện quang, khoảng cách truyền, cổng nguồn ….

Mô hình ứng dụng

Thibft kế web bởi Hoangweb.com