;

Bộ chuyển đổi tín hiệu Can bus sang Quang công nghiệp: HFD-FO-CAN

Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN BUS sang Quang:

HFD-FO-CAN là bộ chuyển đổi tín hiệu CAN BUS sang Quang, hỗ trợ tất cả tốc độ truyền: 0-1Mbps. Tốc độ truyền được thiết lập khi mà thiết bị nhận được một khung, có thể cài đặt và điều chỉnh. Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN BUS sang Quang HFD-FO-CAN được phát triển dựa trên nhu cầu của thị trường ngày càng nhiều nhằm tăng khoảng cách truyền tín hiệu CAN bus mà không làm giảm độ suy hao của tín hiệu.

Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN BUS sang Quang HFD-FO-CAN được thiết kế dựa trên công nghệ tiên tiến, mới nhất trên thế giới đó là nền tảng của truyền dẫn tốc độ 1Mbps/20KM mà không có sự delay hoặc suy hao nào. Nó được thiết kế để làm việc trong những môi trường khắc nghiệt, độc hại …

Bộ chuyển đổi Can Bus:

Cấu trúc mạng: Kết nối điểm tới điểm, sử dụng cáp Singlemode hoặc Multimode

Chức năng đệm: Bảo vệ dữ liệu không bị mất, sự cô lập bên trong thiết bị đảm bảo nó hoạt động được trong môi trường khắc nghiệt

Kiểm soát luồng, đệm: 1000 khung, không có tầng, không mất khung dữ liệu khi truyền ở tốc độ cao với khoảng cách dài.

Thông số kỹ thuật:

Nguồn điện: 9~30VDC

Điện áp hoạt động: 9~30VDC, 24V

Tiêu hao: typ. 80 mA@24V>

Nguồn điện/ điện áp đầu ra: 5 V +5%,–10%/ 90 mA

Signaling contact Signal transmission: Max .switch DC24V@2A or   AC125@0.2A

Tốc độ truyền: 0-1Mbps

Cài đặt tốc độ truyền: Tự động hoặc thiết lập

Tốc độ lỗi bit: < 10-9

Kết nối cổng điện: Terminal or DB9

Tín hiệu vào/ ra: CAN2.0A, CAN2.0B, ISO-11898

Cổng quang: 1 hoặc 2 (2 là tiêu chuẩn)

Bước sóng quang: SM:1310/1550 nm, MM:850/1310nm

Quang singlemode 9/125um: 9dBm  –  -18 dBm

Quang Multimode 62.5/125: -13 dBm –  -20 dBm

Độ nhậy: -34dBm

Khoảng cách truyền quang Singlemode 9/125um: 0 – 20,000 m (0.3 dB/km)

Khoảng cách truyền quang Multimode 62.5/125: 0 – 3,000 m  (2.0 dB/km)

Đầu nối: SC/ST/FC

Nhiệt độ làm việc: 30 °C to +70 °C

Nhiệt độ lưu trữ: –40 °C to +85 °C

Độ ẩm trung bình: <95 %, không ngưng tụ

Chuẩn bảo vệ: IP30

Kích thước: 43 x 88.5 x 124.5mm(W*D*H)

Khuôn vỏ/ màu sắc: Kẽm/ đen

Trọng lượng: 600g

Chuẩn đáp ứng: Limit class B (EN 55022)

EN 61000-4-2

EN 61000-4-3)

Ứng dụng: Trong hệ thống báo cháy, radar, an ninh, tự động hóa, năng lượng mặt trời, lĩnh vực công nghiệp …

Thông tin đặt hàng:

HFD-FO-CAN-P1M  Bộ chuyển đổi CAN sang Quang, Multimode Simplex, 2Km (Point to Point)

HFD-FO-CAN-P2M  Bộ chuyển đổi CAN sang Quang, Multimode Duplex, 2Km (Point to Point)

HFD-FO-CAN-P1S    Bộ chuyển đổi CAN sang Quang, Singlemode Simplex 20Km (Point to Point)

HFD-FO-CAN-P2S    Bộ chuyển đổi CAN sang Quang, Singlemode Duplex 20Km (Point to Point)

 

->Tham khảo thêm  Bộ chuyển đổi tín hiệu Can Bus khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi tín hiệu Can Bus sang Quang:

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-can-sang-quang-mc201/

+ Bộ chuyển đổi tín hiệu Can Bus sang Quang công nghiệp:

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-tin-hieu-can-sang-quang-cong-nghiep-hfd-fo-can/

+ Bộ chuyển đổi tín hiệu Can Bus sang Ethernet

https://switchquang.com/products/bo-chuyen-doi-can-bus-sang-ethernet-tcp-ip/

+ Bộ chuyển đổi tín hiệu Can Bus sang 2 cổng Ethernet

https://switchquang.com/products/cp202-2ci-2-port-can-bus-to-ethernet-converter/

+ Bộ chuyển đổi tín hiệu Can Bus sang Rs232

https://switchquang.com/products/can232can-to-rs-232-converter/

+ Bộ chuyển đổi tín hiệu Can Bus sang Rs485

https://switchquang.com/products/can485can-to-rs-485-converter/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com