;

Bộ Chuyển Đổi Multimode sang Singlemode 10/100/1000M: OPT-2020

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode sang Singlemode

MODEL OPT-2020 là bộ chuyển đổi quang điện từ cáp quang Multimode sang Singlemode giúp mở rộng khoảng cách truyền quang tối đa lên đến 120km. Hạn chế việc thay thế hệ thống, thiết bị đang có – Multimode. Có thể tùy chọn bộ chuyển đổi từ Multimode sang Singlemode loại 1 hoặc 2 sợi Quang. Thiết kế đơn giản, dễ sử dụng, cài đặt theo chuẩn Rack 19inch 1U.

Chức năng chính:

Hỗ trợ tốc độ 1000Base-SX/LX chuyển đổi từ Multimode sang Singlemode

Sử dụng cho các ứng dụng mở rộng khoảng cách truyền mạng

Khoảng cách truyền từ 550m (multi-mode fiber) đến 120km (single mode fiber)

Sử dụng trong các ứng dụng độc lập

Đèn LED giúp hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị

Nguồn ngoài

Giao diện:

2 cổng quang (1×9) 1000Base-Fx

Cổng quang:

Bước sóng singlemode 1310nm/ 1550nm, Multimode 850nm.

Khoảng cách truyền: tối đa 120km;

Đầu nối: tùy chọn SC/PC, ST/PC, FC/PC

Lõi cáp: Singlemode: 8.3um, 8.7um, 9um and10um, Multimode 50, 62.5, 100um

Led chỉ thị:

Power, Status, FX Link/Act

Nguồn nuôi:

Input: 5VDC 1A

Khuôn vỏ:

Vỏ: Kim loại

Kích thước: 94 x 70 x 26mm(D x W x H)

Trọng lượng: 0.3kg

Điều kiện môi trường:

Nhiệt độ hoạt động: 0°Cto 50°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°Cto 70°C

Độ ẩm trung bình: 10% to 90% RH

Độ ẩm lưu trữ: 5% to 90% RH

Thông tin đặt hàng:

OPT-2020MS              Bộ chuyển đổi quang điện multi-mode sang single-mode 1.25G

OPT-2020SS               Bộ chuyển đổi quang điện single-mode sang single-mode 1.25G

OPT-2020SA/B          Bộ chuyển đổi quang điện single-mode sang bidi-mode 1.25G

 

->Tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Bộ chuyển đổi quang điện

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep/

+ Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp công nghiệp POE

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-poe/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-quang/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-sang-ethernet/

+ Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet Modbus Gateway

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-rs232485422-ethernet-modbus-gateway/

+ Bộ chuyển đổi CAN bus sang quang, RS232/485/422, Ethernet

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-can-sang-rs232485422/

 

Hoặc liên hệ trực tiếp với công ty chúng tôi để được hỗ trợ một cách nhanh chóng và chính xác nhất:

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình

Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội

Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910

Thibft kế web bởi Hoangweb.com