;

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp MIEN1203-F

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp MIEN1203-F

MIEN1203-F là dòng thiết bị chuyển đổi quang điện công nghiệp, cung cấp 2 cổng Ethernet 10/100Base-Tx và 1 cổng quang 100Base-Fx, mở rộng khoảng cách truyền dữ liệu từ 100m qua cáp đồng đến 120km bằng cáp quang. Được sản xuất, phát triển bởi công ty Wuhan Maiwe sử dụng cho các ứng dụng mạng truyền thông công nghiệp tốc độ cao, độ ổn định và an toàn hệ thống.

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp MIEN1203-F cắm là chậy, dễ dàng sử dụng, tùy chọn cổng quang SC/FC/ST, Multimode hoặc Singlemode, nguồn cấp AC hoặc DC.

Các tính năng và lợi ích

Cung cấp 2 cổng Ethernet RJ45 10/100Base-Tx

Cung cấp 1 cổng quang 100Base-Fx, tùy chọn SC,FC, ST

Dễ dàng sử dụng, thuận tiện và nhanh chóng

Hỗ trợ đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị

Cung cấp nguồn công nghiệp

Khoảng nhiệt độ và điện áp làm việc rộng

Thông số kỹ thuật
Chuẩn Ethernet IEEE802.3-10BaseT

IEEE802.3u-100BaseTX/100Base-FX

IEEE802.3x-Flow Control

Bảng địa chỉ MAC 1K
Tỷ lệ chuyển tiếp gói 0.45Mpps
Dung lượng chuyển mạch 0.6Gbps
Độ trễ chuyển đổi <5μs
Giao diện
Cổng Gigabit Số cổng: 3
Giao diện kết nối:

1 cổng Quang SC/FC/ST Singlemode hoặc Multimode

1 cổng Ethernet RJ45

Tốc độ:

100Base-FX cổng quang

10/100M cổng Ethernet

Giao diện nguồn cấp 5.08mm pitch plug-in terminal
Khoảng cách truyền
Cáp mạng 100m(CAT5/CAT5e cable)
Cáp quang Multimode 10/100Base multi-mode: 1310nm 2Km
Cáp quang Single mode 10/100Base single mode: 1310nm 20/40km; 1550nm 60/80km
LED chỉ thị
Front panel LED Port light: LINK/ACT, SPEED
Power LED: PWR
Yêu cầu nguồn
Nguồn đầu vào Tùy chọn DC12 ~ 48V, DC48V

Hoặc AC / DC110V ~ 220V

Tiêu hao nguồn <5w@full load
Bảo vệ ngược chiều nguồn Hỗ trợ
Bảo vệ quá tải nguồn Hỗ trợ
Môi trường làm việc
Nhiệt độ hoạt động -40°C đến +85°C
Nhiệt độ lưu trữ -40°C đến +85°C
Độ ẩm trung bình 5% đến 95%( không ngưng tụ)
Giao diện vật lý
Khuôn vỏ Vỏ hợp kim, bảo vệ theo chuẩn IP40
Cài đặt 35mm din rail-mounted installation
Kích thước 118mm*86mm*35mm
Tiêu chuẩn công nghiệp
EMC EN61000-4-2(ESD), Level 4

EN61000-4-3(RS), Level 4

EN61000-4-4(EFT), Level 4

EN61000-4-5(Surge), Level 4

EN61000-4-6(CS), Level 4

EN61000-4-8, Level 5

Impact IEC60068–2-27
Falling IEC60068-2-32
Shock IEC60068-2-6
Bảo hành 5 năm
Chứng nhận chứng nhận CE/FCC/RoHS

Thông tin đặt hàng

MIEN1203-F(M/S) Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet 10/100M, nguồn 12~48VDC.
MIEN1203-F(M/S)-DC48 Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet 10/100M, nguồn 36~72VDC cách ly.
MIEN1203-F(M/S)-AD220 Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet 10/100M, nguồn 220VAC cách ly.
Thibft kế web bởi Hoangweb.com