;

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HFD-FO-1000M

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HFD-FO-1000M

HFD-FO-1000M là loại chuyển đổi quang điện công nghiệp, chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu điện (Ethernet) để truyền đi xa, giúp mở rộng hệ thống mạng của bạn một cách dễ dàng. Thiết bị chuyển đổi quang điện được thiết kế cực kì đơn giản, cắm là chậy. Có thể sử dụng cáp quang singlemode hoặc multimode, khoảng cách truyền tối đa lên đến 120Km đối với cáp quang singlemode. Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp được thiết kế theo chuẩn công nghiệp, khả năng chống nhiều điện từ, tăng áp đột ngột, chống sét lan truyền, chịu được nhiệt độ cao, áp suất lớn… những môi trường độc hại, khắc nghiệt.

Thông số switch công nghiệp

Số cổng quang: 2 cổng hoặc 1 cổng

Bước sóng truyền sợi quang: SM:1310nm, MM:850nm

Kiểu sợi cáp quang: 9/125μ m(SM) 62.6/125μ m(MM)

Khoảng cách truyền: 0 ~ 20km(SM), 0~2km(MM)

Giao diện kết nối: ST/FC/SC

Cổng Ethernet: RJ45

Tốc độ: 10/100/1000M

Điều kiện môi trường làm việc

Nhiệt độ làm việc tiêu chuẩn: -40 ~ 70C / -40 ~ +158F
Độ ẩm trung bình: 0 đến 95%(không ngưng tụ)

Thời gian làm việc trung bình của thiết bị: > 600, 000 giờ

Tùy chọn nguồn cấp: AC 220V 110v hoặc DC+110V, +5V, +12V, +24V, +48V

Màu sắc: đen hoặc xanh

Kích thước: ( H× W× D ) 120× 40× 92mm

Cài đặt: DIN Rail

Tiêu chuẩn đáp ứng công nghiệp

EMI:FCC Part15, CISPR(EN55022) Class A

EMS:

EN61000-4-2(ESD), Lv3

EN61000-4-3(RS), Lv3

EN61000-4-4(EFT), Lv3

EN61000-4-5(Surge), Lv3

EN61000-4-6(CS), Lv3

Thông tin đặt hàng

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HFD-FO-1000M-P1M (1 sợi quang, Multimode, ST/SC/FC)

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HFD-FO-1000M-P2M (2 sợi quang, Multimode, ST/SC/FC)

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HFD-FO-1000M-P1S (1 sợi quang, Singlemode, ST/SC/FC)

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HFD-FO-1000M-P2S (2 sợi quang, Singlemode, ST/SC/FC)

 

Tham khảo thêm các loại chuyển đổi quang điện công nghiệp khác:

https://switchquang.com/category_products/bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep/

Thibft kế web bởi Hoangweb.com